Chuyển tới nội dung

Cần người góp vốn mở Internet bên sư phạm

Recommended Posts

- Mình cần hợp tác với một người nữa để mở hàng Internet bên sư phạm

- Mỗi người 95tr là mở được hàng cực ngon: 20 bộ máy cấu hình khủng, mới 100% (đã bao gồm cả tiền thuê nhà 6 tháng/lần)

Ai có tâm, có trách nhiệm trong việc kinh doanh thì alo mình nhé: Linh 0915.48.99.18

(Mình đã lên dự toán và phương án kinh doanh đầy đủ nhưng thiếu vốn)

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

- Mình cần hợp tác với một người nữa để mở hàng Internet bên sư phạm

- Mỗi người 95tr là mở được hàng cực ngon: 20 bộ máy cấu hình khủng, mới 100% (đã bao gồm cả tiền thuê nhà 6 tháng/lần)

Ai có tâm, có trách nhiệm trong việc kinh doanh thì alo mình nhé: Linh 0915.48.99.18

(Mình đã lên dự toán và phương án kinh doanh đầy đủ nhưng thiếu vốn)

Bạn nói rõ ý tưởng xem sao, mỗi người góp một nửa hay là thế nào, tỷ lệ ăn chia bn? mua máy cũ hay máy mới mà đắt thế? (mỗi người 95tr tổng cộng gần 200tr mà có 20 máy thôi sao?)...

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Bạn nói rõ ý tưởng xem sao, mỗi người góp một nửa hay là thế nào, tỷ lệ ăn chia bn? mua máy cũ hay máy mới mà đắt thế? (mỗi người 95tr tổng cộng gần 200tr mà có 20 máy thôi sao?)...

Bạn ơi, bạn thử đi lắp máy tính thời buổi này bao giờ chưa? Ít nhất lắp cho gia đình dùng 1 bộ cũng phải gần 9tr rồi. Còn đây là mình lắp máy làm game.

Tính trung bình 9tr x 20 máy = 180tr rồi

Tiền thuê nhà trả 6 tháng 1 lần cũng mất 15tr

Tiền bàn ghế cho 20 máy: 9tr

Tiền ổ điện, dây điện: 2tr

Cáp mạng (loại 1gb): 3tr

Switch: 2,1tr

Đầu RJ 45: 300k

Đấy là tính sơ sơ đã thế rồi

Còn mình làm thì sẽ rẻ khác: Cấu hình máy mình chơi luôn Main, chip AMD hết (loại chuyên nghiệp hỗ trợ cho đồ hoạ và game), tất cả hàng hoá mình lấy thẳng trong Sài gòn về tự lắp ráp và tự làm hết ( Mình có thâm niên IT gần 5 năm trước đây ở Bắc Giang).

Ai quan tâm mình ngồi trà đá bàn bạc cụ thể (làm game bây giờ cực khó, không có nghề ko làm được đâu)

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Bạn ơi, bạn thử đi lắp máy tính thời buổi này bao giờ chưa? Ít nhất lắp cho gia đình dùng 1 bộ cũng phải gần 9tr rồi. Còn đây là mình lắp máy làm game.

Tính trung bình 9tr x 20 máy = 180tr rồi

Tiền thuê nhà trả 6 tháng 1 lần cũng mất 15tr

Tiền bàn ghế cho 20 máy: 9tr

Tiền ổ điện, dây điện: 2tr

Cáp mạng (loại 1gb): 3tr

Switch: 2,1tr

Đầu RJ 45: 300k

Đấy là tính sơ sơ đã thế rồi

Còn mình làm thì sẽ rẻ khác: Cấu hình máy mình chơi luôn Main, chip AMD hết (loại chuyên nghiệp hỗ trợ cho đồ hoạ và game), tất cả hàng hoá mình lấy thẳng trong Sài gòn về tự lắp ráp và tự làm hết ( Mình có thâm niên IT gần 5 năm trước đây ở Bắc Giang).

Ai quan tâm mình ngồi trà đá bàn bạc cụ thể (làm game bây giờ cực khó, không có nghề ko làm được đâu)

chưa tính chi phí quản lý , phí dịch vụ bên CA ah bác ..chi phí hao mòn máy móc, ......

nếu mở bên sư phạm thì chỉ phục vụ dân sư phạm thôi

hiện tại quán intenet ở LS thì quá nhiều rồi , cạnh tranh lớn

Điển hình như quán Bình Rong giờ cũng chuyển sang PS rồi bác a

mặt khác bác mở đã tính chi phí bao lâu thì thu hồi vốn 200tr

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...