Chuyển tới nội dung

Thành Phố Lạng Sơn Bán hoặc đổi case

Recommended Posts

mình có 1 case như sau : main 865 Sk 775 . cpu 2.66 . ram 1 ghi ( 2 thanh 512 m ) . VGA rời 128m hdd 80 g . hiện đang chơi tốt các game online 2D + 3D : thiên long bát bộ , thế giới hoàn mỹ . Mình cần bán case này giá 1 triệu 8 hoặc đổi case này + tiền = 1 case cũ khác Vip hơn 1 chút ( giá trên trời xin miễn pm nhé ) . Anh em nào giúp đỡ được vui lòng để lại cấu hình + số tiền cần bù và số điện thoại ! mình sẽ chủ động liên lạc ! memory.jpgcpu.jpgmainboard.jpggraphics.jpg

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

mình có 1 case như sau : main 865 Sk 775 . cpu 2.66 . ram 1 ghi ( 2 thanh 512 m ) . VGA rời 128m hdd 80 g . hiện đang chơi tốt các game online 2D + 3D : thiên long bát bộ , thế giới hoàn mỹ . Mình cần bán case này giá 1 triệu 8 hoặc đổi case này + tiền = 1 case cũ khác Vip hơn 1 chút ( giá trên trời xin miễn pm nhé ) . Anh em nào giúp đỡ được vui lòng để lại cấu hình + số tiền cần bù và số điện thoại ! mình sẽ chủ động liên lạc ! xin cảm ơn :rolleyes:

cay do dung gia nhiu thi ban vay ban.1,3 Tr pm minh nhe!

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Góp ý chân thành nhé! Cấu hình này chơi CF, AU, FIFA không ổn đâu. Đúng nhu cầu, đúng máy thì các bác hãy quan tâm. chủ box cũng nên xem xét lại giá cả cho hợp lý.

Cảm ơn bạn ! theo bạn thì khoảng bao nhiêu thì bán được ?

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Nếu bác BH cho người mua thì có thể bán tầm giá 1t5, còn ko BH thì giá sẽ trị nó sẽ thấp đi. Khách đi mua máy khó tính sẽ thắc mắc ko hiểu bác dùng bộ nguồn nào cho máy tính đang rao bán vì bộ nguồn được ví như quả tim của máy tính, về tầm quan trọng nó ko thua kém gì các linh kiện còn lại.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Nếu bác BH cho người mua thì có thể bán tầm giá 1t5, còn ko BH thì giá sẽ trị nó sẽ thấp đi. Khách đi mua máy khó tính sẽ thắc mắc ko hiểu bác dùng bộ nguồn nào cho máy tính đang rao bán vì bộ nguồn được ví như quả tim của máy tính, về tầm quan trọng nó ko thua kém gì các linh kiện còn lại.

bác nói chí phải :D

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Thanks bạn ! nguồn mình đang dùng 430w ! anh em nào mua giá 1triệu 5 pm để lại số điện thoại nhé .

Bạn aLaLa còn nhu cầu mua thì để lại sdt mình sẽ liên lạc !

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Toi dinh mua nhung may ban cau hinh hoi thap chip Celeron yếu lăm ban ạ. Co thẻ re hon chut nua duoc k.

Không bạn ơi ! tôi thấy dùng cũng được ! tôi vẫn chơi TLBB bình thường ! đúng 1 triệu 5 không bớt bạn nhé

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

to dang can 1 kye de choi games 2 d ban co the de minh gia 1,3 Tr hem to ko can 2 thanh ramunsure.gif vi nha mjnh van con 2 thanh ram cu co j pm yahoo kjep_onljne_ls gium mjnh nha

Mình bán nguyên case luôn bạn ơi ! bạn mua về thừa thì bán rẻ đi cũng được 150k đến 200k 1 ram mà ( trước mình mua ram cũ mà 280k/ 1 thanh đấy ) !

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...