Chuyển tới nội dung

Hỏi về AMWAY

Recommended Posts

Em thấy mấy thằng bạn rủ đi bán hàng cho Amway. Nghe nói cũng hay nhưng em không biết có nên làm không.

Có bác nào biết về công ty nay cho em một chút thông tin được không ạ?

EM CẢM ƠN CÁC BÁC NHIỀU

Đây là 1 thương hiệu khá nổi tiếng đó bạn, mình cũng đang sử dụng 1 số sp của AMWAY thấy rất tốt nhưng giá thành thì hơi đắt so với nhiều người. Bạn có thể vào trang web: Amway2u.com.vn (đây là website của Amway Việt Nam) để biết thêm tt chi tiết.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Đây là 1 thương hiệu khá nổi tiếng đó bạn, mình cũng đang sử dụng 1 số sp của AMWAY thấy rất tốt nhưng giá thành thì hơi đắt so với nhiều người. Bạn có thể vào trang web: Amway2u.com.vn (đây là website của Amway Việt Nam) để biết thêm tt chi tiết.

Em muốn hỏi về cơ hội kinh doanh ko biết có nên làm không. vì em thấy giá các sản phẩm hơi cao

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Away Cũng Giống Như Bán Hàng Đa Cấp ý Mà :D Ví dụ Bạn Mua 1 Lọ rửa bát no vào 100k Đến 110 K bạn sẽ đc nhận là NV và đc IP nhất định theo giá sản phẩm IP là doanh số như nạp tiền vào tk khi đc 1 số IP nhất định bạn sẽ đc trả tiền nghe thì dễ kiếm lắm hình như 1 lọ dầu rửa bát là 10 IP hay 30 IP gì đó giá tận 100k VND bạn cần 3000 IP để đc nhận mức lương đầu :)) và giới thiệu càng nhiều người mua đồ bạn đc + IP của nguời giới thiệu ví dụ nhé ( bạn bảo bố mẹ bạn mua hoặc bạn bè mua theo kiểu lôi kéo người ta mua để bạn có IP để đạt 3000IP để có tiền :)) cứ như lừa đảo 100 người mua của bạn thì mỗi người cũng mất 100k tính coi cũng mất 10tr còn bạn đc nhận luơng hơn 1tr gần 2tr

cứ như là tiền hoa hồng :)) mình thấy như kiểu mỡ cá rán cá thôi :wub: sũy nghĩ kĩ hay làm rồi lôi keo người nhà mình vào làm đường dây nhé :D

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Cảm ơn bạn nhé. mình cũng mua mấy sản phẩm về dùng thấy có sản phẩm cũng tốt, nhưng cũng có sản phẩm hiệu quả không được tốt lắm, giá cả cũng khá cao nữa. Nếu sản phẩm như vậy thì chắc là không dám giới thiệu cho người nhà và bạn bè đâu.

Các bạn nào đã làm Amway rồi có thể cho ý kiến để mọi người tham khảo nhé. Thank các bạn!

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Là một kiểu bán hàng đa cấp ấy mà, sản phẩm thì chất lượng không rõ ràng, giá cả thì trên trời, kinh doanh thì mập mờ.Không hiểu sao mình dị ứng với bán hàng đa cấp thế không biết, có lần một thằng em giáo viên quen sơ sơ đến thuyết trình cho mình về Amway nghe đến phát chán, chẳng lẽ lại đuổi nó ra khỏi nhà, đành ngồi gật gù cho xong rồi tiễn khách.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

nói chung khi đã xác định vào away thì phải lôi kéo càng nhiều người thân quen mua sản phẩm qua giới thiệu của mình tốt nhất đừng tham gia :rolleyes: cứ như lừa người quen của mình mua 1 lọ rửa bát hơn 100k thà mua lọ gần 10k còn hơn :ph34r:

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...