Chuyển tới nội dung

Cần mua Ipad 1 3G + Wifi 32G

Recommended Posts

Hiện tại là em đang muốn mua 1 em ipad 1 về để thỉnh thoảng nằm đọc báo. Các bác nào có máy muốn bán thì cứ để cho em cái giá, với số điện thoaị. Giá hợp lí em sẽ liên lạc để mua. OK hoặc các bác có thể liên lạc trực tiếp cho em số : 01253 686 888 em tên Đức

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

bạn sao k thử đặt hàng dưới HN.. hình thức trả tiền sau chẳng hạn.. mình cũng hay mua dưới đó, họ chăm sóc khách hàng tận tình chu đáo lắm.. bảo hành cũng ok.. trước mình hay mua IP vs ipad bên nhatcuong.com

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Em vừa gọi rồi ! Chuyển tiền cho bên họ trước rồi họ chuyển phát nhanh cho mình ! Bác cũng bem theo cách này à

đúng rồi bạn. mình có qua cửa hàng trước rồi.. bên cầu giấy và bên lý quốc sư. nói chung là họ bán hàng cũng ok lắm. điện thoại tư vấn, hỏi han đủ kiểu, xong họ gửi hàng. họ theo dõi, khi nào về đến tay mình mới ok.. tóm lại là cũng hay, chất lượng phục vụ tốt.. máy bảo hành cũng ok.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...