Chuyển tới nội dung

Ls ở đâu sửa Mainboard ??

Recommended Posts

Em nghe nói Ls co chỗ sửa mainboard .Bro nào biết chỉ giùm với nhé . Cám ơn các bác

Xin lỗi đời quá đen, ls mình chưa thấy ai sửa đc main cả,sửa được thì ông anh em đã không phải vứt đi cả chục con main rùi, mang đi sửa mà hiệu nào nhận thì có chăng họ cũng gửi đi thủ đô sửa thôi! :D

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

gigabyte GA-945GCMX-S2

Máy mình sử dụng main Gigabyte GA-945GCMX-S2 nhưng khi bật máy ấn nút Power không bật được, mình phải lấy tua vít gẩy gẩy để nối mạch hai chân cắm nút power mấy lần mới bật được máy, nhưng khi máy đang sử dụng (đã chạy nóng máy) thì tắt đi bật lại vô tư. Ai biết cho hỏi máy mình bị sao vậy

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

gigabyte GA-945GCMX-S2

Máy mình sử dụng main Gigabyte GA-945GCMX-S2 nhưng khi bật máy ấn nút Power không bật được, mình phải lấy tua vít gẩy gẩy để nối mạch hai chân cắm nút power mấy lần mới bật được máy, nhưng khi máy đang sử dụng (đã chạy nóng máy) thì tắt đi bật lại vô tư. Ai biết cho hỏi máy mình bị sao vậy

Ko bật dc nguồn do 3 nguyên nhân. Sio hoặc chipset nam or thạch anh 32,768 . con này mình đoán thay thạch anh là ok. mang qua số 7 tam thanh mình test cho. 0983050725

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...