Chuyển tới nội dung

Moto lifan 150 hàng hót cho giới trẻ đây :)) ( có ảnh )

TuanHankLs

Recommended Posts

• Bài trả lời 82
  • Đã đăng
  • Trả lời cuối

Đăng nhiều nhất

Đăng nhiều nhất

Hình ảnh đã đăng

:rolleyes: xe nhìn qua cũng đẹp ko biết nhìn ngang ntn hả bác ... hum nào lên tp cho em xem qua xe vs ... em đang đi con cafe raicer biển 30 máy 144cc xem qua nếu ổn thì a e gl có xe mới đi tết :D em dùng số 01653 991 331 tên tùng sn 90

Xe bác cũng máy lifan à..có gì lh e 01634897529 nhưng cuối năm hàng họ nhiều e chỉ ở nhà buổi tối thôi..cafe racer thì đúng là món yêu thik của e rồi..bác có zalo thì gửi ảnh xe bác e xem ntn
Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Xe bác cũng máy lifan à..có gì lh e 01634897529 nhưng cuối năm hàng họ nhiều e chỉ ở nhà buổi tối thôi..cafe racer thì đúng là món yêu thik của e rồi..bác có zalo thì gửi ảnh xe bác e xem ntn

ko ạ xe em lên từ honda GL 144cc ^^! ((gửi vô bình dương làm hàng gò tay 100% bình xăng + khung)) + lên lốp gai máy móc ổn định vẫn trà đá đêm đều  ^^! 

ảnh em nó đây ạ 

thực ra là cái dè trắng phía sau em lắp thêm cho đỡ bắn chứ đi đường ls mưa chỉ có xứt nhà ^^!

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

ko ạ xe em lên từ honda GL 144cc ^^! ((gửi vô bình dương làm hàng gò tay 100% bình xăng + khung)) + lên lốp gai máy móc ổn định vẫn trà đá đêm đều ^^!

ảnh em nó đây ạ

thực ra là cái dè trắng phía sau em lắp thêm cho đỡ bắn chứ đi đường ls mưa chỉ có xứt nhà ^^!

Con này là gl 110cc nhỉ..độ máy à bác..quả bình xăng hơi thấp với lại yên củ chuối quá phải làm lại mới đẹp đc..e cũng đang định cho xe đi làm dáng sport nhưng chưa có tgian
Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Con này là gl 110cc nhỉ..độ máy à bác..quả bình xăng hơi thấp với lại yên củ chuối quá phải làm lại mới đẹp đc..e cũng đang định cho xe đi làm dáng sport nhưng chưa có tgian

:wub:  ko máy zin của nó đấy bác ạ bác nhìn máy thì biết dòng GL 110cc  phần máy còn có eo bé vào cơ mà ^^! ... dòng GL 150cc máy nào chả ghi 144cc ^^! mà nhìn ảnh vậy thui chứ ko thấp đâu bác ạ .... hum nào cứ ra trà đá vs ae đi xem ngoài mới thấy được ^^! .... em trước cũng chơi dòng sport  em đi con ya mặt quỷ "TZM" máy 150cc xăng pha có két dầu sau mua của 1 bác trên rongbay( http://rongbay.com/Ha-Noi/can-ban-yamaha-tzm-150-cuc-chat-c20-raovat-10037689.html) ...nhưngăn xăng kinh khủng ...cuối cùng nó bị chết con iC kiếm cả miền bắc chả đâu có ...lên phố huế  cũng chả quấn lại vòng được ngậm ngùi đành bán nó đi :( song mới quay ra lên em này .... bác có tg lên gl vs ae trà đá trà đấm chém gió cho bớt chán oh vs cả ae yêu thích xe cộ thì gl luôn hí hí... e chỉ có 2 cái thích là xe vs chó ....mà chó thì nó hại xe ...yên đằng yên mà dây đằng dây  :lol:  :lol:  :lol:  :lol:

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

:wub: ko máy zin của nó đấy bác ạ bác nhìn máy thì biết dòng GL 110cc phần máy còn có eo bé vào cơ mà ^^! ... dòng GL 150cc máy nào chả ghi 144cc ^^! mà nhìn ảnh vậy thui chứ ko thấp đâu bác ạ .... hum nào cứ ra trà đá vs ae đi xem ngoài mới thấy được ^^! .... em trước cũng chơi dòng sport em đi con ya mặt quỷ "TZM" máy 150cc xăng pha có két dầu sau mua của 1 bác trên rongbay( http://rongbay.com/Ha-Noi/can-ban-yamaha-tzm-150-cuc-chat-c20-raovat-10037689.html) ...nhưngăn xăng kinh khủng ...cuối cùng nó bị chết con iC kiếm cả miền bắc chả đâu có ...lên phố huế cũng chả quấn lại vòng được ngậm ngùi đành bán nó đi :( song mới quay ra lên em này .... bác có tg lên gl vs ae trà đá trà đấm chém gió cho bớt chán oh vs cả ae yêu thích xe cộ thì gl luôn hí hí... e chỉ có 2 cái thích là xe vs chó ....mà chó thì nó hại xe ...yên đằng yên mà dây đằng dây :lol::lol::lol::lol:

Ok bác hnao về sớm e alo nhé buổi tối bác lên ls rảnh alo e nhé
Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...