Chuyển tới nội dung

bán phone!

Recommended Posts

Cho em hỏi con Iphne 3G 16gb hàng lock hay word vậy,máy đã bung chưa à,máy còn tầm bao nhiêu %,có giảm giá không à,được em qua xúc,mà bác ở chỗ nào LS

mình không rành về phone đâu bạn.cái này lúc cầm về mình có mang ra tú ở cafemobile để mở khoá mạng.bạn có thể qua nhà mình để kiểm tra và xem máy.sẽ giảm giá cho người có thiện chí.nhà mình ở 146 trần hưng đạo,ba toa,đối diện hàng bán cháo trai.bạn qua fone mình trước nhé.thân!

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

mình không rành về phone đâu bạn.cái này lúc cầm về mình có mang ra tú ở cafemobile để mở khoá mạng.bạn có thể qua nhà mình để kiểm tra và xem máy.sẽ giảm giá cho người có thiện chí.nhà mình ở 146 trần hưng đạo,ba toa,đối diện hàng bán cháo trai.bạn qua fone mình trước nhé.thân!

oh xin lỗi ông bạn . Cho hỏi tí ... xem cái cm này mới để ý.... ông bên Batoa à ? Tên gì thế ? Biết Huynh thành , Huy khòe , Cu nhôm , Béo Tẩu ko :) .. có khi quen nhau đấy :D

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

xách hay không mình nghĩ nó cũng đâu có làm ảnh hưởng đến ai đâu?sao bạn và linhhoals cứ phải soi và chọc ngoáy mình vây?

thì tôi có nói gì đâu chứ tôi nói vậy có gì sai đâu ,nếu có ai mua máy thì đằng nào ông chẳng phải nói xuất xứ máy đúng không nào :D

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

thì tôi có nói gì đâu chứ tôi nói vậy có gì sai đâu ,nếu có ai mua máy thì đằng nào ông chẳng phải nói xuất xứ máy đúng không nào :D

uh,đúng rồi.N8 có xuất xứ từ hãng NOKIA,,iphone từ apple.và mấy cái đó nó được cho vào túi của bà chị mình đi đường hàng không về việt nam,sau đó đi đường bộ cầm về lạng sơn.bạn còn j thắc mác cần hỏi nữa không,lãnh huyết? :) .lần sau minh sẽ rút kinh nghiệm khi rao bán đồ j đó sẽ nói rõ thông tin xuất xứ để bạn lãnh huyết khỏi phải thắc mắc nữa nhé. :P

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

uh,đúng rồi.N8 có xuất xứ từ hãng NOKIA,,iphone từ apple.và mấy cái đó nó được cho vào túi của bà chị mình đi đường hàng không về việt nam,sau đó đi đường bộ cầm về lạng sơn.bạn còn j thắc mác cần hỏi nữa không,lãnh huyết? :) .lần sau minh sẽ rút kinh nghiệm khi rao bán đồ j đó sẽ nói rõ thông tin xuất xứ để bạn lãnh huyết khỏi phải thắc mắc nữa nhé. :P

thắc mắc gì đâu ,nói cho mọi người biết thôi không có lúc lại sinh ra rắc rối upppppppp

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

cái này cũng hàng mới toanh đập hộp mà bạn.đã qua sử dụng đâu?????

uh, nhưng về độ VIP và ứng dụng thì mình nghĩ Iphone vẫn là lựa chọn Good nhất, hơn nữa khi mua Iphone 3Gs bạn có thể nâng cấp lên để trải nghiệm các ứng dụng mới nhất của Apple

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

cũng tuỳ sở thích từng người thôi bạn ơi.bản thân mình cũng thích ,đã và đang dùng iphone nè.nhưng đây là mình bán thôi.topic này mình rao bán phone chứ đâu có bàn về phone cái nào hay cái nào dở đâu????cám ơn bạn đã đóng góp ý kiến.

http://sohoa.vnexpress.net/sh/dien-thoai/smartphone/2010/11/3b9b3482/

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...