Chuyển tới nội dung

(up date 2015) bán vài bộ máy tính

Recommended Posts

• Bài trả lời 50
  • Đã đăng
  • Trả lời cuối

Đăng nhiều nhất

Đăng nhiều nhất

Hình ảnh đã đăng

không làm được cũng đành chịu, vì giờ làm gì cũng lỗ, bán thanh lý máy cũng lỗ, mà để kinh doanh cũng lỗ, nản....

haha thật ra lỗ thì không lỗ không được tiền nhiều chán thôi ở ngoài chị phương có khá nhiều quán nhỉ thấy quán hưng kia là đông khách mình cũng làm nét nên thấy ít khách là chán ah 

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

haha thật ra lỗ thì không lỗ không được tiền nhiều chán thôi ở ngoài chị phương có khá nhiều quán nhỉ thấy quán hưng kia là đông khách mình cũng làm nét nên thấy ít khách là chán ah 

bạn làm net ở đâu thế. khốn nạn cuộc đời vãi nồi cái tri phương bé xíu ấy vậy mà có tới 5 quán nét, giờ mình bị bao vây cô lập hết rồi, bác làm ở đâu, khách khứa ra sao ?

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

bạn làm net ở đâu thế. khốn nạn cuộc đời vãi nồi cái tri phương bé xíu ấy vậy mà có tới 5 quán nét, giờ mình bị bao vây cô lập hết rồi, bác làm ở đâu, khách khứa ra sao ?

uh mình làm ở trong quốc khánh thì ở trong này có 2 quán thôi qua tết có thêm 1 quán nữa quán mình lại thành ở giữa hic lại ít khách lại phải đại hạ giá xuống  :D  :D  :D  :D  :D

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

để qua tết có dịp lên chỗ bác em cài lại máy sever cho... lên bản chính thức của CSM 2.0. thực ra vào quán bác em cảm giác hơi bí không đưọc thoáng :(

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

để qua tết có dịp lên chỗ bác em cài lại máy sever cho... lên bản chính thức của CSM 2.0. thực ra vào quán bác em cảm giác hơi bí không đưọc thoáng :(

đúng rồi bác à, vì không gian hạn hẹp, kinh phí cũng hạn hẹp nốt, nên đành làm như vậy, chắc sắp tới em làm cái trần nhựa nữa xem nó có thẩm mỹ được tí nào không. Bác qua tết lên chơi nhé, tiện thì cài lại server cho em nhá, lần này cài lên win 7 luôn cho khác mọi người. 

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

uh mình làm ở trong quốc khánh thì ở trong này có 2 quán thôi qua tết có thêm 1 quán nữa quán mình lại thành ở giữa hic lại ít khách lại phải đại hạ giá xuống  :D  :D  :D  :D  :D

mình biết trong Quốc Khánh ở chợ có quán thằng Thánh, chắc quán nó đông khách chứ nhỉ ? đại hạ giá không phải là phương án hay đâu. mình hạ giá thì các quán khác cũng sẽ hạ theo, như thế người chịu thiệt vẫn là chủ quán nét, trước kia mình mới mở thì mình lấy tiếng 5k nhưng tờ khi thằng Hưng mở quán nó lấy 4k để câu khách vì thế bắt buộc mình phải hạ giá theo, hạ giá như vậy chỉ lợi cho khách chơi thôi,

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

mình biết trong Quốc Khánh ở chợ có quán thằng Thánh, chắc quán nó đông khách chứ nhỉ ? đại hạ giá không phải là phương án hay đâu. mình hạ giá thì các quán khác cũng sẽ hạ theo, như thế người chịu thiệt vẫn là chủ quán nét, trước kia mình mới mở thì mình lấy tiếng 5k nhưng tờ khi thằng Hưng mở quán nó lấy 4k để câu khách vì thế bắt buộc mình phải hạ giá theo, hạ giá như vậy chỉ lợi cho khách chơi thôi,van

tất nhiên là không có lợi rồi vắng khách phải phương án đó thôi không co khách đồng nghĩa phải đóng cửa

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

bác lên chơi hội 21 tháng giêng ở trong Quốc Khánh đi. vui lắm, tiện lên chơi cài server cho em phát,  :D  :D  :D

21 em bận lắp dàn nét goài :(.. sau thang riêng em mới đi dc

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

bác ở thị trấn đông khách là phải rồi, vì là khu trung tâm mà. mình ở trong xã chỉ có 4 làng ra chơi, sau 1 tháng mình mở quán có ông mở quán mới thế là chặn khách 3 làng kia. giờ mình chỉ có khách trong làng mình thôi. không hạ giá không ai mà chơi. thời buổi này làm net khó ăn quá. có ngày mới được 70 chục chưa trừ chi phí.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

cau hinh quan a the nao. neu may ngon chuot ban phim ngon thi xa no cug den choi thui ma . 

cấu hình thì không có gì là phàn nàn cả main giga h81, chíp g3140 thì phải, nhưng không có VGA rời, bàn phím thì là loại e-blue, mình chạy bootrom của csmboot. nhiều người thích gcafe hơn khách hàng cũng thích gcafe vì được x2 kinh nghiệm LMHT quán mình khách cũng chỉ chơi LMHT thôi, không biết có nên chuyển qua Gcafe không nữa. nếu chuyển qua Gcafe chắc quán mình sẽ được cải thiện hơn. bạn dùng phần mềm quản lý của ai vậy ?

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

cấu hình thì không có gì là phàn nàn cả main giga h81, chíp g3140 thì phải, nhưng không có VGA rời, bàn phím thì là loại e-blue, mình chạy bootrom của csmboot. nhiều người thích gcafe hơn khách hàng cũng thích gcafe vì được x2 kinh nghiệm LMHT quán mình khách cũng chỉ chơi LMHT thôi, không biết có nên chuyển qua Gcafe không nữa. nếu chuyển qua Gcafe chắc quán mình sẽ được cải thiện hơn. bạn dùng phần mềm quản lý của ai vậy ?

Muốn x2 thì mình x2 mà vẫn dùng csm dc :v. Mỗi tội mất thêm chút phí thôi.
Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

mình cũng dùng csm . gcafe dành cho người chưa lên đc cấp 30 thôi cũng đc x2 ip nhưng mà chả đc bao nhiêu ... có thể mua gcafe dùng 3 tháng  cho nó max cấp. cấu hình quán mình main h61 chip i3 2100 ram 2gb -4gb card VGA 2gb mỗi tội vẫn đang đùng hdd chưa có tiền đùng bottrom

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

mình cũng dùng csm . gcafe dành cho người chưa lên đc cấp 30 thôi cũng đc x2 ip nhưng mà chả đc bao nhiêu ... có thể mua gcafe dùng 3 tháng  cho nó max cấp. cấu hình quán mình main h61 chip i3 2100 ram 2gb -4gb card VGA 2gb mỗi tội vẫn đang đùng hdd chưa có tiền đùng bottrom

có bao nhiu máy?? HDD bao nhiu GB?? :D... khi nào muốn lên boot room alo minh :D....

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

cấu hình của bạn vậy là ngon rồi, mình cứ tưởng được cộng mãi chứ vậy là chỉ được cộng đến cấp 30 thôi. bootrom thì dùng nhiều máy mới có lợi, tầm 10 máy thì không có lợi đâu, dung nhiều máy thì tiết kiệm điện dùng ít máy thì chẳng tiết kiệm được tí điện nào vì cái máy server nó chạy phà phà suốt ngày thì tốn điện lắm. cũng không phải mất công cài win các máy con thôi.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

cấu hình của bạn vậy là ngon rồi, mình cứ tưởng được cộng mãi chứ vậy là chỉ được cộng đến cấp 30 thôi. bootrom thì dùng nhiều máy mới có lợi, tầm 10 máy thì không có lợi đâu, dung nhiều máy thì tiết kiệm điện dùng ít máy thì chẳng tiết kiệm được tí điện nào vì cái máy server nó chạy phà phà suốt ngày thì tốn điện lắm. cũng không phải mất công cài win các máy con thôi.

đang cố gắng bố trí mãi mà chưa vào dc nhà bác đây :v.. máy bác cấu hình đều H81 hết à??

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

đang cố gắng bố trí mãi mà chưa vào dc nhà bác đây :v.. máy bác cấu hình đều H81 hết à??

ừ máy mình cấu hình H81, trước có 1 máy là g41 nhưng giờ lấy làm máy tính tiền rồi, nếu sửa được máy tính tiền cũ của mình thì mới lắp con giga g41 vào bootrom. bác lên chơi đi, chờ bác  rảnh biết lúc nào đâu, 

à bác bảo csm cũng chơi LMHT được x2 à, tiền nong ntn mua một lần hay trả theo tháng vậy, mình đọc được nhiều thông tin nói là chỉ có garena mới được x2 mà, ngoài Garena ra thì là hàng lậu hết.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

ừ máy mình cấu hình H81, trước có 1 máy là g41 nhưng giờ lấy làm máy tính tiền rồi, nếu sửa được máy tính tiền cũ của mình thì mới lắp con giga g41 vào bootrom. bác lên chơi đi, chờ bác  rảnh biết lúc nào đâu, 

à bác bảo csm cũng chơi LMHT được x2 à, tiền nong ntn mua một lần hay trả theo tháng vậy, mình đọc được nhiều thông tin nói là chỉ có garena mới được x2 mà, ngoài Garena ra thì là hàng lậu hết.

chuẩn ra thì x2 đúng là chỉ có garena cung cấp thôi  mấy phòng máy cài phần mềm khác ngoài garena toàn mua tool thôi. csm nó cũng ko cấp x2 LMHT đâu khi nào chủ quán có nhu cầu mua tool thì ktv hỗ trợ mua tool thôi. còn bọn làm tool thì bọn nó chắc cũng mua mã key từ nước ngoài hoặc người bên garena ( cái này cũng chả rõ nữa). em cài cho bác CSM 2.0 bản chính thức. còn máy trạm em chắc cài hết sang win7 đấy.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

chuẩn ra thì x2 đúng là chỉ có garena cung cấp thôi  mấy phòng máy cài phần mềm khác ngoài garena toàn mua tool thôi. csm nó cũng ko cấp x2 LMHT đâu khi nào chủ quán có nhu cầu mua tool thì ktv hỗ trợ mua tool thôi. còn bọn làm tool thì bọn nó chắc cũng mua mã key từ nước ngoài hoặc người bên garena ( cái này cũng chả rõ nữa). em cài cho bác CSM 2.0 bản chính thức. còn máy trạm em chắc cài hết sang win7 đấy.

ừ mình thích win 7 mà. đợt trước anh Quỳnh cài server cho mình không biết là bản bao nhiêu nhưng mình bảo là cài win 7 cho máy trạm mà anh Quỳnh không cài, hay anh sợ máy mình không chạy được. bác cài image đa cấu hình luôn được không nhỉ vì lâu lâu lại thích mua thêm máy thì mình sài được luôn ví dụ như h61 chẳng hạn. :D  :D  :D

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...