Chuyển tới nội dung

cần tư vấn mở quán nét

Recommended Posts

Thất nghiệm, giờ Mình đang muốn mở quán nét nhưng k hiểu về khoản này lắm nhờ ae dđ tư vấn giúp.

Mình muốn mở quán thì cần những gì,có cần bằng chứng chỉ gì không (máy tính thì mình có am hiểu chút ít và m có kinh nghiệm chơi game 5,6năm liệu có mở quán nét được không ) nhờ ae vô tư vấn giùm mình vs

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Mở quán Net thì cần gì bằng hay chứng chỉ gì đâu, mình làm Net 12 năm rùi.

Nếu có tài chính bạn Mua dàn mới thì chỉ cần alo là đc lăp đặt từ A - Z, Còn tài chính có hạn thì mua lại 1 dàn cao còn BH 1 năm là O K.

bạn cần tư vấn hay lấy máy thì qua mình 73 lê Hồng Phong, mình giúp. Alo 0977540083.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Đúng luật quy định thì vẫn phải đăng ký giấy phép kinh doanh và phải có chứng chỉ công nghê thông tin đấy.

mở quán nét thì bạn phải cân nhắc mấy yếu tố sau:

- Địa điểm định mở có phù hợp không(phải cách trường học hơn 200m, nơi tương đôi đông dân nhất là học sinh, sinh viên)

- Cấu hình máy quán nét bây giờ phải từ đời H61 trở lên

- mở ít nhất 20 máy mới thấy tiên, tùy vào điều kiện tài chình và lượng khách, càng nhiều máy càng tốt vì nhiều máy sẽ tiết kiện được 1 công chông quán, tiền mạng, ... các chi phí chung.

- nếu bạn tự trông quán được và không phải thuê địa điện để kinh doanh thì quá tốt, cồn phải thuê 2 thứ đấy thì cần cân nhắc kỹ trước khi mở quán vì 2 khoản đấy đã lấy đi tiền lãi của bạn khoảng 6-8 triệu tiền lãi rồi.

- bạn có kinh nghiện 5,6 năm chơi game là quá ok rồi

cần tư vẫn có thể gọi trực cho mình: 0912.800.911

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Mở quán Net thì cần gì bằng hay chứng chỉ gì đâu, mình làm Net 12 năm rùi.

Nếu có tài chính bạn Mua dàn mới thì chỉ cần alo là đc lăp đặt từ A - Z, Còn tài chính có hạn thì mua lại 1 dàn cao còn BH 1 năm là O K.

bạn cần tư vấn hay lấy máy thì qua mình 73 lê Hồng Phong, mình giúp. Alo 0977540083.

vậy àk mình tưởng bắt buộc phải có bằng chứng chỉ hnào về mình qua cửa hàng bạn tham khảo (sắn ib mình giờ máy con bao nhiêu thì tốt giá từng bộ càng tốt không thì ib mình 15bộ tham khảo trước
Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Cái này là Văn hóa nên do sở văn hóa quản lí chứ ko phải do CA phường quản lí đâu.

Bộ thì phụ thuộc vào tài chính của bạn thôi, từ 10-15tr/ Bộ. Thường thì dùng H81 chip G đầu 3 , Ram 4GB, VGA GT730- 740. Chạy BootRoom. Cao thì lên chip I3, i5 thôi 

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

mình phụ trách việc đăng kí kinh doanh và làm chứng chỉ tin học cho. 2 cai này chắc chẵn phải có đấy.

Bắt buộc phải có àk bạn. Sao có ng bảo k cần cúng được mà, muốn có bằng chứng chỉ phải đi học k bạn chỉ mình vs

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Cái này là Văn hóa nên do sở văn hóa quản lí chứ ko phải do CA phường quản lí đâu.

Bộ thì phụ thuộc vào tài chính của bạn thôi, từ 10-15tr/ Bộ. Thường thì dùng H81 chip G đầu 3 , Ram 4GB, VGA GT730- 740. Chạy BootRoom. Cao thì lên chip I3, i5 thôi

10-15tr àk mình nghĩ tầm trên dưới 7tr là oke lắm r chứ
Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Bắt buộc phải có àk bạn. Sao có ng bảo k cần cúng được mà, muốn có bằng chứng chỉ phải đi học k bạn chỉ mình vs

chứng chỉ tin học không cần đi học, chỉ cần gửi 1 anh 3x4 và phôt CMT là được.

còn đăng kí tính doanh không có thì chính quyền đến kiểm tra hộ phạt cho còn tốn hơn. 

2 cái đó không tốn bao nhiêu tiền mà có thì sẽ an tâm kinh doanh.

cái tốn tiền là nộp thuế hàng tháng thì bạn có thể xin được, chốn được.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...