Chuyển tới nội dung

(hỏi) chỗ nào ls bán thuốc lá mild seven

Recommended Posts

Siêu thị Mini đoạn vườn hoa Tháng 10, ngay đường ngang ra chợ bờ sông hoặc siêu thị Thành Đô hình như cũng có.

P/S: Nhớ 1 bao đấy :)

Úi bác cứ yên tâm,e đang trên hoàng di cốc cuối tuần ra bác ở đâu e tặng hẳn 2 bao :)) thành đô k có đâu @@ vườn hoa tháng 10 ở đâu nhỉ
Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

• Quản trị

Úi bác cứ yên tâm,e đang trên hoàng di cốc cuối tuần ra bác ở đâu e tặng hẳn 2 bao :)) thành đô k có đâu @@ vườn hoa tháng 10 ở đâu nhỉ

Cái vườn hoa đối diện siêu thị Bắc Sơn Plaza đó bạn. Cái siêu thị mini nó nằm ngay đường ngang sang đường 1 chiều, ra chợ bờ sông nhé.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Bạn nhầm hay tiếc 1 bao thuốc thế :D , tuần nào cũng mua ở đó cả cây :)

Đợt :P e đi nghĩa vụ chứ cũng có thiếu tiền đâu mà tiếc -_- bác ship sang ngân hàng nhà nước cho e 2 cây dc hem e tặng bác thêm bao white horse trắng nữa :)) 01655959509
Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

• Quản trị

Đợt :P e đi nghĩa vụ chứ cũng có thiếu tiền đâu mà tiếc -_- bác ship sang ngân hàng nhà nước cho e 2 cây dc hem e tặng bác thêm bao white horse trắng nữa :)) 01655959509

Giờ Mild Seven đổi tên thành Mevious rồi, tên này là tên quốc tế. Ship sang ngân hàng nhà nước tưởng bom khủng bố thì chết dở :D

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Giờ Mild Seven đổi tên thành Mevious rồi, tên này là tên quốc tế. Ship sang ngân hàng nhà nước tưởng bom khủng bố thì chết dở :D

Vậy hả còn đầu lọc than hoạt tính k thím @@ chiều ship e 1 cây đi,bảo kê ngân hàng ở đây k phải ngại :))
Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Vẫn than hoạt tính, mà ko có ai hút nữa :D . Ngân hàng nn làm cùng Hường còi phải ko? Ship cho H nhé.

k e làm cs bảo vệ ngân hàng thôi,đến cứ alo e ra lấy là ok mà :)) chị hường là nhân viên ngân hàng rồi k đại ka ship cho chị hường thì bảo chị ship lại cho đội cảnh sát bảo vệ là ok hehe
Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

• Quản trị

k e làm cs bảo vệ ngân hàng thôi,đến cứ alo e ra lấy là ok mà :)) chị hường là nhân viên ngân hàng rồi k đại ka ship cho chị hường thì bảo chị ship lại cho đội cảnh sát bảo vệ là ok hehe

Ok, chiều chiều tối tiện qua ship cho bạn :)

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...