Chuyển tới nội dung

Bán ip4s 16gb hỏng wifi

Recommended Posts

Có cần. Mình đưa ra k? 

cái này mình biết rõ nhất nơi nào sửa ok ( nói đúng nghĩa sửa nhá ), còn vác sấy tóc ra sấy đc 3 ngày lại die thì ko nói ! còn bóc chíp ra thay mới  để ổn định dài lâu ko bao h dưới 500k vì tiền đồ già nửa + tiền công + chi phí bảo hành 1-3 tháng chứ sửa mang đi quăng thì cóc thèm nói làm zi ! đó là thực tế quá là phong thủy rồi ! :D  :D  

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

cái này mình biết rõ nhất nơi nào sửa ok ( nói đúng nghĩa sửa nhá ), còn vác sấy tóc ra sấy đc 3 ngày lại die thì ko nói ! còn bóc chíp ra thay mới  để ổn định dài lâu ko bao h dưới 500k vì tiền đồ già nửa + tiền công + chi phí bảo hành 1-3 tháng chứ sửa mang đi quăng thì cóc thèm nói làm zi ! đó là thực tế quá là phong thủy rồi ! :D  :D  

:)) nói chung cũng tùy a ạ :)) gặp phải thợ đẹp trai thì ks. thợ xấu zai lại còn xấu tính thì có trời mới biết. có khi trên chợ này. ra chỗ anh nhatnhatphatloc là hay nhất đúng k ? 

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

istore tên biển tại LS thôi ko phải app store ( nhiều ng tưởng Ôbama đặt chụ sở nhg ko phải )  chú nhá ! rất tiếc theo thông tin từ giới văn nghệ sỹ tại nơi đó chưa có nhân viên kỹ thuật đích thực nên ........ra cho em hỏi luôn.

a cho em hỏi luôn. giá thợ con ip tàu đểu của em đc bnhiu ?? :)) phi nhanh nhanh để thêm tiền mua HTC m7 hoặc xiaomi mi4 :)

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

:)) nói chung cũng tùy a ạ :)) gặp phải thợ đẹp trai thì ks. thợ xấu zai lại còn xấu tính thì có trời mới biết. có khi trên chợ này. ra chỗ anh nhatnhatphatloc là hay nhất đúng k ? 

chú cứ chém giá đồ bao nhiêu > a nắm rõ ng ta thay ( ở đây nói thay thật sự nhá ) + chi phí khăn mặt lau mồ hôi các chỗ ( thời tiết nóng full thế này ) + bảo trì nếu xảy ra ngoài ý muốn chứ thay tạm để đi quăng thì quá giản đơn chỉ cần bật lửa ga là fix đc lỗi này rồi nhg ko ổn định đâu chú nhớ lần sau đi sửa cho thêm kinh nguyệt nhá !kkk :D  :D

anh ko mua lại đâu anh mua máy thường thôi  :lol:  :lol:

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

:)) a khôn thế bjo mới chết =)) nếu sửa 500k 600k thì thôi. e để cho con em sau này làm đồ chơi :)

cái đệch cứ tiếc  của răng sin sít như chú càng để càng chết sớm qua 10/9/2015 chắc còn con số theo biển LS ta chú đoán ra viễn cảnh đó rồi chứ !  :D  :D

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

chú cứ nói thiện cẩn quá trời ng ta mất công thuê cửa hàng làm lấy công chú lại bảo bỏ tiền ra ko đáng cho ng khác đớp chú đi làm gì có muốn nhà nước trả công ko nói thế chú cũng giống ng ta đấy !  :D  :D

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

chú cứ nói thiện cẩn quá trời ng ta mất công thuê cửa hàng làm lấy công chú lại bảo bỏ tiền ra ko đáng cho ng khác đớp chú đi làm gì có muốn nhà nước trả công ko nói thế chú cũng giống ng ta đấy !  :D  :D

:)) người giống ng ch đương nhiên a ơi :)) chẳng nhẽ giống thú. =)) cái máy giờ k đáng 2tr bạc. bỏ 600k để sửa cái wifi ? phải a. a có thay k ? 

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Đọc ngứa cả mắt. Ông bán con đấy kịch kim dc 1m5. Giả sử ông muốn mua 1 con 4s khác ông phải bù ít nhất là 1m thì mới dc 1 con gọi dùng dc. Thế thì ông bỏ mẹ ra 500k sửa ông vẫn dư 500k đá phò thâu đêm ví dụ thế

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Đọc ngứa cả mắt. Ông bán con đấy kịch kim dc 1m5. Giả sử ông muốn mua 1 con 4s khác ông phải bù ít nhất là 1m thì mới dc 1 con gọi dùng dc. Thế thì ông bỏ mẹ ra 500k sửa ông vẫn dư 500k đá phò thâu đêm ví dụ thế

nhưng lời này là từ 1 phía bạn thôi. còn mình k thích ip nhé. máy của vợ mình. bán đi đổi máy khác. ok 

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

cái này mới là câu trả lời chuẩn nhất này. mòn tý máy sấy mà lấy 50k cũng vẫn lãi bác nhỉ

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...