Chuyển tới nội dung

Vấn đề về dương vật

Recommended Posts

chắc đi matxa thổi kèn hoặc gặp em nào vớ vỉn rồi

đi khám là tốt nhất chú ạ

ko thì nhẹ cũng vô sinh, nặng thì....ăn sôi gà

Hồi còn sống a chỉ chảy ít nước gạo mà bh sôi gà đã ngấy lắm rồi

a nói thật

vãi nhỉ ?
Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Ông thái là chủ nhà nghỉ nên nắm rõ việc này lắm. Chắc bem mấy e hàng ngon đến thuê nhà nghỉ ko có tiền trả, cho bem phát để trừ tiền nhà nghỉ, có khi cũng từng bị rùi.kaka

ng của Đảng ko tự cho mình làm điều ấy ! hơn nữa anh chưa đổi tên là Việt nên chưa có võ đấy chú ah ! aka aka

thật khâm phục bác thái. ở nahf không để em nắm cháo lên tầm sư học đạo

chú cứ sỉa sói a ! đính chính lại a thuộc Đảng quản lý nên ko đc nt đâu 

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

ng của Đảng ko tự cho mình làm điều ấy ! hơn nữa anh chưa đổi tên là Việt nên chưa có võ đấy chú ah ! aka aka

chú cứ sỉa sói a ! đính chính lại a thuộc Đảng quản lý nên ko đc nt đâu 

Con người của Đảng và nhà nước nó phải khác chứ.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Con người của Đảng và nhà nước nó phải khác chứ.

chuận có mỗi ô hiểu đc tôi .........

https://www.youtube.com/watch?v=FzeXiZvwOkQ :D  :D  :D

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Giang mai 100% rồi em ơi. Đi khán chữa ngay còn kịp, vào mạng sớt google xem. Giang mai chỉ có dấu hiệu một tí sau khoảng 1-2 ngày sẽ lặn sâu vào trong cơ thể để ký sinh và phát triển nẩy nở, nhìn vẫn bình thường, ko có dấu hiệu ji cứ tưởng vẫn khoẻ mạnh đến vài năm sau thì bắt đầu bùng phát, lên từng nốt đỏ khắp cả người luôn sau 1 thời gian thì sẽ ò í e lá vàng còn ở trên cây, lá xanh rụng xuống con đi mất rồi.... Đi khám và chữa ngay còn kịp ku em ơi

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Giang mai 100% rồi em ơi. Đi khán chữa ngay còn kịp, vào mạng sớt google xem. Giang mai chỉ có dấu hiệu một tí sau khoảng 1-2 ngày sẽ lặn sâu vào trong cơ thể để ký sinh và phát triển nẩy nở, nhìn vẫn bình thường, ko có dấu hiệu ji cứ tưởng vẫn khoẻ mạnh đến vài năm sau thì bắt đầu bùng phát, lên từng nốt đỏ khắp cả người luôn sau 1 thời gian thì sẽ ò í e lá vàng còn ở trên cây, lá xanh rụng xuống con đi mất rồi.... Đi khám và chữa ngay còn kịp ku em ơi

pác này nói chính xác này . bệnh này ko tự khỏi đâu ra mà tiêm đi . 1 phát thôi  :wub:  :wub:  :wub:  :wub:

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

các cụ có câu chết có số nếu đã đi khám kỹ và giữ mạng chuẩn đáp xuống HN 1 chuyến đê sáng đi sớm 4h30 xuống khám yêu cầu trưa làm trận beer Hoàng Hoa Thám , nóng quá đi mát xoa bể bơi tích hợp rồi hẵng về  :D  :D

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

An toàn là trên hết. Có bác nào biết ls khám chỗ nào k? Tư vấn e với ạ. E k đi xa khám dk

Ngựa non háu đá, dám làm dám chịu, tốt nhất cháu nên khai thật với bố mẹ và đi xuống HN khám khẩn trương. Không thì khó có thể giữ lại mạng sống

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...