Chuyển tới nội dung
  • 0
Đăng nhập để theo dõi  
xmember_ls

Thảo luận gói cước cáp quang mới của VNPT

Câu hỏi

Trả là VNPT Lạng Sơn đang khuyến mại chuyển đổi miễn phí mạng cáp đồng ADSL sang cáp quang FTTH

Mình đang phân vân giữa 3 gói cước Q6M, Q7M, Q8M. Link http://www.vienthonglangson.vn/serv.aspx?s=10&c=25

Trước mình dùng gói 165k thấy chơi game lướt web vẫn ổn.

AE nào dùng qua rồi thì tư vấn giúp mình xem chọn gói nào cho hợp lý, thấy bảo gói Q6M đã ăn đứt ADSL cũ rồi  :wub:

Chia sẻ bài viết này

Liên kết tới bài viết
Chia sẻ trên trang khác

2 trả lời cho câu hỏi này

Recommended Posts

• 0

Trả là VNPT Lạng Sơn đang khuyến mại chuyển đổi miễn phí mạng cáp đồng ADSL sang cáp quang FTTH

Mình đang phân vân giữa 3 gói cước Q6M, Q7M, Q8M. Link http://www.vienthonglangson.vn/serv.aspx?s=10&c=25

Trước mình dùng gói 165k thấy chơi game lướt web vẫn ổn.

AE nào dùng qua rồi thì tư vấn giúp mình xem chọn gói nào cho hợp lý, thấy bảo gói Q6M đã ăn đứt ADSL cũ rồi  :wub:

Đắt vãi vếu... Gói 8Mb = 160.000k (chưa VAT nữa) .... bác qua viettel đi, trọn gói là 200.000k : Truyền hình số 140 kênh có nhiều kênh HD + 3 đầu truyền hình cáp + Cáp quang 8mb... Miễn phí lắp đặt với bộ đội và giáo viên hoặc đóng phí trước 6 tháng cũng được free lắp đặt. bác chỉ việc gọi và sử dụng nhé.đang dùng gói 220k/tháng tốc độ internet là 10Mb đã dùng được 3 tháng và rất ok 

Chia sẻ bài viết này

Liên kết tới bài viết
Chia sẻ trên trang khác
  • 0

căn bản là ngại chuyển đổi nhiều, tivi dùng 1 vtv cab rồi, vnpt dùng cũng đang ổn định hơn năm nay, chênh nhau không bao nhiêu nhưng được cái ổn định.

Chia sẻ bài viết này

Liên kết tới bài viết
Chia sẻ trên trang khác

Tham gia thảo luận

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Nếu bạn có tài khoản, vui lòng đăng nhập để đăng bài bằng tài khoản của bạn.

Khách
Trả lời câu hỏi này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

Đăng nhập để theo dõi  

• Tạo mới...