Chuyển tới nội dung

ShopBomPhuong.Com - Linh, Phụ kiện, đồ chơi.. iPhone, iPad, iPod..

Recommended Posts

Chúng tôi chuyên cung cấp các loại linh, phụ kiện, đồ chơi độc, thời trang (hiếm có trên thị trường Việt Nam hiện nay).. cho iPhone, iPad, iPod... Cung cấp Itunes Giftcards các loại...

Tất cả các mặt hàng đều là hàng nhập khẩu trực tiếp từ Mỹ, chất lượng cao, giá cả phải chăng.

Chúng tôi cam kết không bán các loại hàng nhái, hàng tàu kém chất lượng.

Thanh toán dễ dàng với tài khoản ngân hàng, thanh toán qua Bảo Kim, Ngân Lượng..

Ship hàng Toàn Quốc với các phương thức nhanh chóng, tiện lợi và đảm bảo an toàn cho khách hàng.

Trong thời gian tới chúng tôi sẽ cố gắng cập nhật thêm nhiều mặt hàng, phong phú hơn về chủng loại cũng như chất lượng để đáp ứng nhu cầu ngày một tăng thêm của khách hàng.

Và cũng trong thời gian tới, thỏa theo nhu cầu một năm 2011 buôn bán khá phát triển, chúng tôi sẽ cố gắng hỗ trợ các bạn đặt mua những sản phẩm máy tính bảng trực tiếp từ US, chất lượng cao, giá cả phù hợp..

Với chính sách bảo hành chu đáo, hoàn lại tiền nếu sản phẩm không đúng mô tả với chất lượng...

Hãy tham gia với ShopBomPhuong.Com và sắm ngay cho điện thoại yêu của mình những phụ kiện độc đáo.

-------------------------------------------

BoxTruyen.Com - truyen tranh online, doc truyen tranh, doc truyen online, truyện tranh online, đọc truyện tranh, truyen tranh iphone, doc truyen tranh, đọc truyện online, xem truyen tranh, truyện tranh iphone, xem truyện tranh, đọc truyện tranh trên iphone, phu kien iphone, linh kien iphone, do choi iphone, hang doc iphone, phu kien ipad, phu kien ipod, bao da iphone, dan man hinh iphone, ong lung iphone, case iphone, IPBViet, IPBoard, ipb viet, ibf viet nam, invision viet, ipb viet nam, ipb 3.1.x, ipb 3.2.x, invision power board, ipb, mod ipb 3.2.x, skin ipb 3.2.x

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

chao hàng mạnh thế mà ko cho anh em địa chỉ để đến xem hàng nhỉ!

bạn vào web là có địa chỉ ở đấy tha hồ cho bạn tham quan nhé.

hơn nữa các mặt hàng đã có trên web rồi, bạn xem trên web không tiện hơn à mà phải thích thô sơ? :|

spam kinh khủng, chẳng hiểu spam làm cái gì nữa.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

up lên cái nào, anh em ủng hộ nào ;)

người quen của Bờm vào ủng hộ nhé :D

Èo bán hàng chưa gì đã coi thường khách bán thế chắc hơi khó

bạn xem tớ coi thường ở chỗ nào? nói hộ cái :| hay là bạn không đọc kỹ rồi nói tớ coi thường khách? có ai bán hàng mà ngu đi coi thường khách để rồi mất khách không hả bạn?

cậu kia spam thì tớ nói là spam, spam linh tinh không có lợi cho diễn đàn mà còn làm tốn tài nguyên nữa đấy bạn ạ :)

-------------------------------------------

BoxTruyen.Com - truyen tranh online, doc truyen tranh, doc truyen online, truyện tranh online, đọc truyện tranh, truyen tranh iphone, doc truyen tranh, đọc truyện online, xem truyen tranh, truyện tranh iphone, xem truyện tranh, đọc truyện tranh trên iphone, phu kien iphone, linh kien iphone, do choi iphone, hang doc iphone, phu kien ipad, phu kien ipod, bao da iphone, dan man hinh iphone, ong lung iphone, case iphone, IPBViet, IPBoard, ipb viet, ibf viet nam, invision viet, ipb viet nam, ipb 3.1.x, ipb 3.2.x, invision power board, ipb, mod ipb 3.2.x, skin ipb 3.2.x

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...