Chuyển tới nội dung

LS - Quà tặng ý nghĩa

Recommended Posts

QUÀ TẶNG Ý NHĨA –THIẾT THỰC

- Thiết nghĩ một ngôi nhà đẹp, một căn phòng đôi vợ chồng trẻ, kỷ niệm ngày cưới, sinh nhật bà xã, đặc biệt hậu trường của “Xếp” ?

Tặng gì? Ý nghĩa, thiết thực, mỗi khi sử dụng, yêu quý món quà tặng thì cũng là những suy nghĩ tốt đẹp nhất về chủ nhân món quà đó.

CÂY LAU NHÀ THÔNG MINH 360o

Hàng chất lượng cao, sản xuất tại Đài loan

- Đôi bàn tay của hầu hết các chị em Phụ nữ thường có làn da trắng mỏng manh rất nhạy cảm với hóa chất và những chất bẩn trong môi trường, nhưng hàng ngày hàng giờ khi lau nhà đôi bàn tay đó lại phải thường xuyên tiếp xúc với hóa chất độc hại (chất làm sạch) và chất bẩn khi phải vắt khô nước những chiếc giẻ lau hoặc đầu lau bẩn thỉu của những cây lau nhà thông thường.

Chính vì vậy, cây lau nhà thông minh 360 độ đã được ra đời là giải pháp tuyệt vời bảo vệ làn da đôi bàn tay của chị em phụ nữ. Nó được vắt khô bằng mô tơ quay tròn tạo lực ly tâm, có thể lau 360 độ, lau gầm giường, gầm tủ thấp, lau cầu thang, lau tường, lau kính, lau khe tủ hẹp...... mà những cây lau nhà thông thường ko thể làm được việc đó. Và điều quan trọng nhất là giúp chị em Phụ nữ khi lau nhà ko phải quỳ gối hoặc khom lưng như khi sử dụng giẻ lau hoặc cây lau nhà thông thường vì điều này cực kỳ ảnh hưởng đến cột sống vốn dĩ đã rất yếu của chị em gây nên những cơn đau lưng ko hề được mong muốn.

Là người đàn ông trong gia đình, tình yêu của họ với người phụ nữ mình yêu thương sẽ có cơ hội biểu hiện và được ghi nhận bằng những đồ vật có thể thay thế hoặc hạn chế tối đa sự ảnh hưởng đến sức khỏe của chị em và cây lau nhà thông minh 360 độ chính là một ví dụ điển hình nhất. Còn chị em phụ nữ, với đôi bàn tay trắng trẻo, đẹp đẽ, với thời gian tiết kiệm được khi dùng cây lau nhà thông minh 360 độ sẽ đem lại nguồn vui và cảm xúc yêu thương cho chính bạn và gia đình của bạn.

*Tư vấn, giao sản phẩm tại nhà quý khách:

025 381 68 68 – 0947 53 53 88

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

cái này trên siêu thị latvila bán mà. hình như gần 400k hay sao y. mình không nhớ lắm

Đúng không sai, songlong, latvila, thanh do; nhung se khong có bảo hành, không có phụ tùng thay thế . Kênh phân phối của chúng tôi, hàng chính hãng, và mọi quyền lợi nghười tiêu dùng đều có cả, thanks

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...