Chuyển tới nội dung

cho ra đi 1 em ip4 máy att rẻ rẻ chào đón tết cho a e lạng sơn đây

Recommended Posts

máy lock att ,có kem sim gevey ultra ,xem hinh sẽ rõ giá cho e no ra di là 9tr6 .phụ kien gom may sac tai nge.may moi up len 5.0.1 a e tha ho thic nha .ai mun don e ni ve an tet thi alo de xem may nha 01626319474

thằng ngu mới đi mua bản lock giá 9tr vào thời điểm này...bản lock tầm này bán chỉ dc cùng lắm 8tr..máy ngon fun box phụ kiện.....bán quốc tế 16G mua laị mới chỉ có 10tr5 thôi mà là full phụ kiện luôn......

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

thằng ngu mới đi mua bản lock giá 9tr vào thời điểm này...bản lock tầm này bán chỉ dc cùng lắm 8tr..máy ngon fun box phụ kiện.....bán quốc tế 16G mua laị mới chỉ có 10tr5 thôi mà là full phụ kiện luôn......

không hiểu sao bây h lại con nhung thang ngu mua may lại chỉ cần pull phu kiên ko biét máy moc nhu nao sua trua trua . con phu kien thi ra cho dong kinh mat 60k day du ca sac cap va tai nghe cang chém càng ngun
Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Máy bản lock,lại còn dùng Gevey thì trả 7tr mình mua :).

Cùng là bản Lock,nhưng dùng Gevey hay ko dùng Gevey lại có giá khác nhau hoàn toàn đấy.

Dùng Gevey như này mình trả tối đa 7tr.

thế ban dang mơ hay tỉnh thê.có bao nhiu may giong nhu minh cu dem qua nha mình mua lại cho 7tr5 nha.cang nhiu cang it .ok 7tr cua ban to thê

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

the ban khôn à. ban co nhieu tien ma to mom the

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

không hiểu sao bây h lại con nhung thang ngu mua may lại chỉ cần pull phu kiên ko biét máy moc nhu nao sua trua trua . con phu kien thi ra cho dong kinh mat 60k day du ca sac cap va tai nghe cang chém càng ngun

thank bac .nc voi nguoi hieu biet thoai mai that. may thang ngu hay danh trong la lang .
Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

chuẩn rồi đấy, giờ kiếm những thằng như này khó lắm =))

Máy bản lock,lại còn dùng Gevey thì trả 7tr mình mua :).

Cùng là bản Lock,nhưng dùng Gevey hay ko dùng Gevey lại có giá khác nhau hoàn toàn đấy.

Dùng Gevey như này mình trả tối đa 7tr.

đồng chý này nói cũng đúng, máy dùng gevey nó khác với ko dùng đấy, nhưng giá 7tr thì quá đáng quá :)

con máy chủ topic giá này cũng hợp lý rồi, up hộ, chúc máy đi sớm ;)

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Bạn muốn định giá đúng con này thì cứ ra Istore ở LS mà bán nhé.

Mình ko dùng Iphone lâu rồi,giờ yêu BB nhất.Nhưng cũng có đi mua máy hộ bạn suốt,nên giá cả Iphone cũng ko phải gà.Nên với cái giá đấy bán cho người am hiểu hơi khó bạn ạ.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Bạn muốn định giá đúng con này thì cứ ra Istore ở LS mà bán nhé.

Mình ko dùng Iphone lâu rồi,giờ yêu BB nhất.Nhưng cũng có đi mua máy hộ bạn suốt,nên giá cả Iphone cũng ko phải gà.Nên với cái giá đấy bán cho người am hiểu hơi khó bạn ạ.

em cũng chẳng phải am hiểu j .... nhưng em thấy bác nc buồn cười lắm...bác mua đc thì mua , bác chủ bán bao nhiêu là quyền của bác ấy... bác trả bao nhiêu là quyền của bác....bác bảo cầm ra cửa hàng bán thì còn rao lên đây làm j ? của hàng người ta mua lại còn bán kiếm lời thì tất nhiên là rẻ rồi....còn rao lên đây ai cần , cảm thấy giá đó mình chấp nhận đc thì mua.... thuận mua vừa bán.... bác cứ phải vào nói làm j nhiều cho nó mất lòng ae ra

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

em cũng chẳng phải am hiểu j .... nhưng em thấy bác nc buồn cười lắm...bác mua đc thì mua , bác chủ bán bao nhiêu là quyền của bác ấy... bác trả bao nhiêu là quyền của bác....bác bảo cầm ra cửa hàng bán thì còn rao lên đây làm j ? của hàng người ta mua lại còn bán kiếm lời thì tất nhiên là rẻ rồi....còn rao lên đây ai cần , cảm thấy giá đó mình chấp nhận đc thì mua.... thuận mua vừa bán.... bác cứ phải vào nói làm j nhiều cho nó mất lòng ae ra

Ui xời! thiếu gì người rảnh không lên chém gió, dìm hàng người khác mà lị :D

kệ ng ta bạn à.

nhờ tụi nó mà cholangson giờ vắng teo :D

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

mọi người vào bình luận mỗi người một ý,trong khi đấy bác chủ thớt lại không thấy đâu rồi.chắc nản quá vì hàng chưa bán đc đã bị dìm quá đáng...

thank cac bac da hiu noi kho cua e khi ma topic cua e luc nao cung bi dim hang.chan qua chang mun trinh bay voi may bac ay lam j cho met.
Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...