Chuyển tới nội dung

Recommended Posts

bạn tìm việc làm thêm ak nếu có thể thì liên lạc với mình mình sẽ giúp và giới thiệu cho bạn, mình cũng không muốn giấu gì cả đó là làm trong nghành KDTM và ở công ty Lô Hội nếu bạn muốn có thể tìm hiểu, yên tam không phải bỏ vốn không mất 1 nghìn nào cả.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

hi em trai chi be/ko phai nghi xau hay tot don gian ko thich thoi,va cham oy thay ko hop

uhm la vay neu ban noi the thi ban chua hieu that rui, neu ban muon hieu ro hon thi minh cung co the ngoi lai voi nhau va noi ro hon cho ban hieu, co cong viec nao k met, khong ton nhieu thoi gian , lai khong ai ep tuoc go bo ma kiem ra tien ngay khong, phai lam moi co thanh qua ban ak ,ma ban la.... ten gi nhi minh gap chua vay? be/ co nhiu em wa k bjt la ai nua.
Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

ko can dau bn gai minh tung la chuyen vien kinh doanh cap cao,la pho truong cua mot he thong 5,6 chuc nguoi o thien ngoc minh uy.cung thuoc loai quan chuc day chu nhung co thay dc tien may dau?jo thj bo roj.minh phai cong nhan la trong nhung moi truong ban hang da cap thi chuyen nghiep that,ho giup minh dao tao cac ky nang ve giao tiep,jup minh chung chac hon,tu tin hon,nang dong hon.nhung ve phuong thuc lam viec thi ko co gi de dam bao cho minh co mot cs on dinh lau dai dau.nao thi anh a la nong dan,anh b la giang vien dai hoc deu bo nganh bo nge di di lam ban hang da cap,hic ai cung nghi thong suot nhu may anh day thi cac giao su tien si,nhung nha doanh nghiep cung da di theo roi,cv da tot thi bao tri va cac nha kinh te hoc da noi am am tren dai bao roi,hj dang nay da so chi co gioj sv la tham gia nhiu,the cung du de minh bit dc cach lua chon cv phu hop voi ban than.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

theo nhu minh biet thi cac nha tam ly hoc da dieu tra dc biet tai sao co rat nhiu sv tham gia vao he thong ban hang da cap la vi da so sv la nhung con ng tre tuoi nang dong,muon the hien minh,the hien ban than voi gia dinh ban be,nen khi ho den nhung he thong ban hang da cap se dc tiep xuc voi mot moi truong nhin co ve chuyen nghiep,vao do ho nhu lac vao mot the gioi khac,the gioi cua nhung ng thanh cong,cua nhung ng chung to duoc ban than nen ho cam thay nhu minh duoc nang len mot dang cap khac,dang cap cua nhung nguoi thanh cong.va ho theo duoi cai giac mo vien vong ma quen di muc dich chinh cua ho la hoc de sau nay thanh tai,giup ich cho gd va xh.the nen mot so sv da bj nhung cai phu phiem,cai mau hong cua no lam che mo mat.haaaaaaaaaaaaaa minh thay may vj minh la mot ng kem hieu biet,ko biet nam lay co hoi nen da ko the tham gia vao he thong da cap,chuc nhung nguoi da va dang dinh vao nhung he thong ban hang da cap se som buoc chan len dc vo dai vinh quang,buoc chan len mot dang cap ma nhung dang cap do xh chua ai dat den duoc :ph34r: :ph34r: :ph34r: :ph34r: :ph34r:

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Uhm ban noi dung. k sai !! dung la nghanh nay sv lam rat nhieu vi tuoi tre, nang dong, nhiet huyet, nhung ban tinh ho minh xem dan so viet nam sao chi co khoang 20% la nhung nguoi thanh cong, giau co.con lai 80% la nhung nguoi thieu thon hay cung chi la du song,neu moi nguoi hieu ro dc KDTM thi minh nghi k ai dem "Lô Hội - FLP" ra so sanh voi "Thiên Ngọc Minh Uy - TNMU" dau. ban noi ban gai ban lam chuyen vien cap cao o Thien ngoc minh uy ma van k thay co tien la dieu hien? nhien k can noi ai cung biet, TNMU la c.ty kinh doanh bat chinh trong nghanh " Ban Hang Da Cap - KDTM", noi thang? ra la an % hoa hong tren dau nguoi, dua ng den ho dong y' lam va nop 1 khoan tien thi ng dua den se duoc C.Ty tra % hoa hong trong so tien ng moi vao da nop.vay neu k co nguoi de dua den co nghia la cung het tien nen lam lau ma k co tien la duong nhien. ban nen tim hieu ky ve KDTM di da roi hay nghi xem nen dem FLP ra so sanh voi TNMU k.(ng k hieu thi k sao, ng hieu ro KDTM, FLP,TNMU thi ho se cuoi cho day). :lol: :lol: B) nen di HN 1 chuyen,vao nha sach Trí Tuệ tim mua sach KDTM ve tim hieu ky di da nhe, luu y nha sach Trí Tuệ la nha sach doc quyen ban sach KDTM, dung tim o nha sach LS k co dau.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Uhm ban noi dung. k sai !! dung la nghanh nay sv lam rat nhieu vi tuoi tre, nang dong, nhiet huyet, nhung ban tinh ho minh xem dan so viet nam sao chi co khoang 20% la nhung nguoi thanh cong, giau co.con lai 80% la nhung nguoi thieu thon hay cung chi la du song,neu moi nguoi hieu ro dc KDTM thi minh nghi k ai dem "Lô Hội - FLP" ra so sanh voi "Thiên Ngọc Minh Uy - TNMU" dau. ban noi ban gai ban lam chuyen vien cap cao o Thien ngoc minh uy ma van k thay co tien la dieu hien? nhien k can noi ai cung biet, TNMU la c.ty kinh doanh bat chinh trong nghanh " Ban Hang Da Cap - KDTM", noi thang? ra la an % hoa hong tren dau nguoi, dua ng den ho dong y' lam va nop 1 khoan tien thi ng dua den se duoc C.Ty tra % hoa hong trong so tien ng moi vao da nop.vay neu k co nguoi de dua den co nghia la cung het tien nen lam lau ma k co tien la duong nhien. ban nen tim hieu ky ve KDTM di da roi hay nghi xem nen dem FLP ra so sanh voi TNMU k.(ng k hieu thi k sao, ng hieu ro KDTM, FLP,TNMU thi ho se cuoi cho day). :lol: :lol: B) nen di HN 1 chuyen,vao nha sach Trí Tuệ tim mua sach KDTM ve tim hieu ky di da nhe, luu y nha sach Trí Tuệ la nha sach doc quyen ban sach KDTM, dung tim o nha sach LS k co dau.

nge mấy bác nói thì hay.thế bác kinh doanh tốt thế rồi mà lúc nado cũng tuyển nhân viên vào à.hay là bác đang giúp ng khác co việc làm.bác tốt bụng quá nhỉ.sắp dc làm ng nổi tiéng vì tốt bụng rồi đấy.cố lên.tôi chả biét thế nào mà cái cô bé ở lộc bình cứ mời tôi vào suôt.đến nỗi tôi fai đổi cả số dt cơ đấy
Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

uhm bạn nói vậy không sai, nhưng đấy là đối với những nghành nghề khác, còn đối với nghành KDTM thì chắc hẳn bạn chưa hiểu,nếu bạn hiểu mình nghĩ bạn sẽ không nói vậy, trong KDTM để Thành công thì mình phải giúp người khác Thành công, nên tuyển thêm người và giúp họ Thành công cũng là đang giúp mình tiến đến thành công, chứ không phải thiếu nhân lực mới tuyển thêm người.bạn nên bỏ thêm thời gian để tìm hiểu đi nhé.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

uhm bạn nói vậy không sai, nhưng đấy là đối với những nghành nghề khác, còn đối với nghành KDTM thì chắc hẳn bạn chưa hiểu,nếu bạn hiểu mình nghĩ bạn sẽ không nói vậy, trong KDTM để Thành công thì mình phải giúp người khác Thành công, nên tuyển thêm người và giúp họ Thành công cũng là đang giúp mình tiến đến thành công, chứ không phải thiếu nhân lực mới tuyển thêm người.bạn nên bỏ thêm thời gian để tìm hiểu đi nhé.

tôi ko biết bạn làm bao lâu rồi.nhưng tôi đa tìm hiểu chán rồi.mời ng khác vào cũng là tốt cho bạn thôi
Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Bán hàng đa cấp chỉ là một trong các hình thức kinh doanh thương mại, Về bản chất bán hàng đa cấp không xấu, đây là hình thức kinh doanh khá thành công ở các nước phát triển. Tuy nhiên ở Việt Nam do mới xuất hiện chưa lâu và gần đây có rất nhiều công ty lợi dụng hình thức này để lừa đảo hoặc bán những sản phẩm kém chất lượng (treo đầu dê bán thịt chó) nên đã gây ảnh hưởng xấu đến hình thức này.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

bạn tìm việc làm thêm ak nếu có thể thì liên lạc với mình mình sẽ giúp và giới thiệu cho bạn, mình cũng không muốn giấu gì cả đó là làm trong nghành KDTM và ở công ty Lô Hội nếu bạn muốn có thể tìm hiểu, yên tam không phải bỏ vốn không mất 1 nghìn nào cả.

đừng có dại dột mà chơi với bọn lô hội nhé thằng bạn mình bỏ rồi và mất 6tr rồi đừng có dại
Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Không có việc gì là sấu cả chỉ vì cách làm việc của mỗi người không đúng hướng và chiến lược của công ty ,

Hành lang pháp lý cũng chưa đầy đủ , còn nói đến lừa đảo thì xã hội bây giờ không lừa đảo , mọi người không lừa lẫn nhau thì lấy gì để tồn tại . Cảm Thấy công việc hợp pháp , hợp tình , hợp lý và theo xu thế phát triển thì OK ..

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...