Chuyển tới nội dung
  • 0

CẢNH BÁO LỪA ĐẢO BÁN LG - SAMSUNG - SKY XÁCH TAY HÀN QUỐC

DuongMinhls

Câu hỏi

Tình hình là 2 tháng trước, em có mua 1 con LG lte2 của thằng "utls" sdt của nó là  01682.654.654

0916693637, nhà nó gần cửa hàng Honda Dốc Đồn.

Khi mua nó quảng cáo máy zin, nguyên hộp, full phụ kiện, xách tay Hàn Quốc, bao test 10 ngày, bảo hành 1 tháng . Em đến xem máy có mỗi cái máy, cáp, sạc, tai nghe,  ko có hộp luôn. Nhìn kĩ phụ kiện em đã nghi là hàng Trung Quốc. Nhưng nghĩ phụ kiện ko quan trọng, máy ngon là đc. Máy thằng này rất mới, ko vết sước thế là em xúc luôn.

- Ai dè dùng chưa đc 2 tháng thì lg lte2 lăn ra chết. Mang ra hiệu sửa mới biết là hàng dựng TQ đóng lại. 

Khuyến cáo anh em chợ mua đt xách tay , tránh xa thằng này ra, đừng tin quảng cáo của nó, toàn hàng lởm - hàng dựng TQ mang ra bán cho anh em.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Recommended Posts

• 0

Hôm lên xem đạp điện ý mà, lấy chục con ip rồi mà éo nhớ   :angry:

à ra là bác, thế mà e cứ tưởng thành phần k đứng đắn. Tình hình kiếm dc cho ông ngoại con ngựa sắt nào chưa?
Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

• 0

Chưa, sao sdt gọi mãi không dc thế. Hỏi xem có em 3gs 5.1.1 nào không

có chứ, bác cần là e phục vụ. Còn xích thố cho ông ngoại bác cần loại nào để thằng e nó kiếm cho
Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

• 0

Thôi các member cứ bình tĩnh , chú kiên stop đi ... Ace chợ vẫn là ace , cũng là 1 lần thêm kinh nghiệm , mua bán hợp đồng nói với nhsu cho rõ ràng , khi xảy ra rủi do 2 bên đều cư xử hợp lý khôn ngoan. .. Chứ cái gì cũng đưa lên chợ thì khác gì Giếng Vuông chợ nữa ...

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

• 0

thanks anh góp ý, nhưng em chảng bao giò bảo hành 10 ngày j đấy, nó khác bịa chuyện ra mới bực chứ, em chưa nhận được 1 cuộc gọi nào phàn nàn về em bán LG LTE2 hay j cả, mà nó lên đây nói lung ta lung tung, ko dám ra mặt ko dám chụp ảnh máy, làm bằng chứng j ko dám để lại số điện thoại

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

• 0

thực ra vấn đề smarphone ...rất tế nhị nhất là hàng xách tay ...bao test ( dùng thử ) ok trong 1 tuần ...nếu thấy phát sinh ( thấy lỗi này lỗi kia trực tiếp lh cho người bán ) nếu ko giải quyết hợp tình phủ lý hãng mang lên chợ ....Đây là quy tắc chung rồi ace à .....

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

• 0

Thôi các member cứ bình tĩnh , chú kiên stop đi ... Ace chợ vẫn là ace , cũng là 1 lần thêm kinh nghiệm , mua bán hợp đồng nói với nhsu cho rõ ràng , khi xảy ra rủi do 2 bên đều cư xử hợp lý khôn ngoan. .. Chứ cái gì cũng đưa lên chợ thì khác gì Giếng Vuông chợ nữa ...

chợ kỳ lừa to hơn mà

thực ra vấn đề smarphone ...rất tế nhị nhất là hàng xách tay ...bao test ( dùng thử ) ok trong 1 tuần ...nếu thấy phát sinh ( thấy lỗi này lỗi kia trực tiếp lh cho người bán ) nếu ko giải quyết hợp tình phủ lý hãng mang lên chợ ....Đây là quy tắc chung rồi ace à .....

đồ điện tử nói chung đồ điện thoại nói riêng.. đều nay sống mai chết,. nhưng quan trọng là trách nhiệm người bán hàng

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

• 0

Xl ace nhé em có 1 câu này , e thì ở huyện thôi và cũng chưa mua cuả b utls bao giờ . Nhưng thằng bạn thân của e và cũng của b kiên ( e cũng vừa biết là bạn cuả b e thôi ) nó cũng lấy cuả b kiên nhiều rồi nhg chưa có phàn nàn gì cả và toàn giới thiệu bạn bè ra chố b kiên lấy . Thiết nghĩ chẳng nhé b kiên chỉ vì vài lít mà đánh mất tình a e sao . A e mình có ai giám nói là biết xem đt chuẩn 100% ko , tin tưởng là chính thôi . Như b thái đã nói có gì thì lh trực tiếp với n' bán ko đc thì hãy lên chợ . Theo em đọc thì b Duongminhls và b utls chưa rõ ràng lắm , ko biết ai đúng ai sai cả . Mong các bác thông cảm nhé đây là suy nghĩ cuả riêng e thôi .

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

• 0

Thôi các bác ah. Tết nhất đến nơi rồi , có gì cứ qua chỗ m làm vài l Mẫu Sơn về biết đâu "rượu ngon lại có (thành) b hiền ngay y' mà . Đảm bảo ai qua thử k ngon k lấy $.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

• 0

Ai mua hàng của nó, về tự soi hàng khác hiểu, ko lởm thì cũng qua sửa chữa. Hoanggiamobile tưởng cửa hàng đt đàng hoàng, quảng cáo thì đủ thứ trên trời, nào là bao tét, bảo hành, rất nhiều hàng. Vô số nick bán hàng online trên chợ. Đến chỗ nó bán hàng té ngửa ra cửa hàng cửa hiệu chẳng có, chỗ ở phải đi thuê., đến xem hàng có mỗi cái đt. Gọi điện phàn nàn đt lởm, chối bỏ trách nhiệm, tắt máy ko trả lời. Tôi chẳng muốn nói nhiều nữa, ai từng mua hàng của nó khác biết.

Cảnh báo chung cho ai định mua đt hàng xách tay hàn quốc, iphone với thằng này. Tôi ko dìm hàng ai cả, sự thật là như thế.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

• 0

Ai mua hàng của nó, về tự soi hàng khác hiểu, ko lởm thì cũng qua sửa chữa. Hoanggiamobile tưởng cửa hàng đt đàng hoàng, quảng cáo thì đủ thứ trên trời, nào là bao tét, bảo hành, rất nhiều hàng. Vô số nick bán hàng online trên chợ. Đến chỗ nó bán hàng té ngửa ra cửa hàng cửa hiệu chẳng có, chỗ ở phải đi thuê., đến xem hàng có mỗi cái đt. Gọi điện phàn nàn đt lởm, chối bỏ trách nhiệm, tắt máy ko trả lời. Tôi chẳng muốn nói nhiều nữa, ai từng mua hàng của nó khác biết.

Cảnh báo chung cho ai định mua đt hàng xách tay hàn quốc, iphone với thằng này. Tôi ko dìm hàng ai cả, sự thật là như t

DCm mày gọi tao bao giờ mà bảo gọi ko nghe máy, nói cho dúng nhé tao để số điện thoại trên đó rùi đó mày gọi đi đến trực tiếp mà nói, mẹ mày chứ chứ, có hãng nói, thiwchs mày chụp ảnh đưa bàng chứng lên đi con mẹ mày chứ, 

hàng tao mà lởm như thế thì sao tao tồn tại đến bay giờ, các của hàng vẫn lấy máy của ta bán cho khách, tát cả máy có tem hoang gia của tao hả thàng chó, của hàng nào thì ló mặt chó mày lên đi tao có số điện thoại địa chỉ đấy thích lên đây, chú dạng chó như may rùi như con chó chỉ nói xâu các của hàng khác, ko bán được hàng ghen ty hả con chó 

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Khách
Hiện tại chủ đề này đã bị đóng.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...