Chuyển tới nội dung

< CẢNH BÁO > CẨN THẬN VỚI CỬA HÀNG 151 TDN NICK UTLS TRÊN CHỢ

Recommended Posts

bạn thử lấy ra xem còn tắt nguồn ko mà báo mình vậy. con gái thì cũng phải biết dùng máy chứ, mình ko phải bán cho mỗi bạn nhé, làm ăn lôm côm thì làm sao bán dc hàng vậy

trên nà thì nói thế này bây h lại kêu k bán utls lắm lưỡi phết nhỷ hỏi làm sao nó k lên thêm vài trang nữa hix hix

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

trên nà thì nói thế này bây h lại kêu k bán utls lắm lưỡi phết nhỷ hỏi làm sao nó k lên thêm vài trang nữa hix hix

tối đi chơi với anh.........anh bảo hành cho...máy gì cũng bảo hành đc hết.....sập nguồn thì anh cho nó lên hết.

lên tiên luôn            khà khà

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

chủ thớt lại đi du lịch bãi cháy rồi ! hey già ! lâu lắm mới co Women Member trên phiên chợ đầu Thu ......

đây mới là vào thu thôi vẫn con may chán  chứ nếu mà vào tết thì thuê bao + đóng CH có mà tìm vào mắt tham rẻ lắm vào h lình gạch xây lầu mình nghĩ chắc bảo hành nhiều quá rồi cứ bảo hành qua loa đến lúc hết 7 ngày hết trách nhiệm k ngờ chủ thớt cũng tinh ý gỡ gạc được cái tiếng cho bà con

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Khách
Hiện tại chủ đề này đã bị đóng.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...