Chuyển tới nội dung

< CẢNH BÁO > CẨN THẬN VỚI CỬA HÀNG 151 TDN NICK UTLS TRÊN CHỢ

Recommended Posts

bạn lytrangls cho mình địa chỉ phát, cầm máy và hóa đơn mua hàng chụp lên phát cứ vào mà chém lung tung nhỉ? bạn mua ngày nào hóa đơn của hàng hoang gia  bên mình ghi chụp luôn tem của hàng vào đua lên chọ cho anh em tháy chắc chán san phẩm bên của hàng hoang gia của mình 1 cái, cứ là kẻ dấu mặt bài thì đang 1 bài , hay la những anh thợ hào hóa , núp váy vợ hay núp trong đống cứt ra mà chém ah, dấu mặt như thế này chắc là ........

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

• Quản trị

Các bạn có quyền tranh luận nhưng các bạn không được sử dụng lời lẽ phản cảm.

Khi phản ánh vấn đề gì các bạn nên đưa bằng chứng rõ ràng, có thể là ảnh chụp, clip thực tế... Nếu các bạn phản ảnh dựa trên lời nói thì BQT không thể giải quyết.

* Hơn nữa diễn đàn có mục riêng để phản ánh các vấn đề liên quan: https://cholangson.vn/forum/116-khieu-nai-to-cao/

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

sao 2 ae dùng chung ních sao ? à hôm gì có phải về việc đó đâu ? hôm đó ko phải ngày nghỉ nên bảo ô cứ thấy ngài ngại kiểu gì ý  :P  :P

Không phải dùng chung. Mà luc nãy nó ngồi máy này đăng nhập vào chưa thoát, xóa ngay sợ anh em khó hiểu. Nói đùa thế thôi chứ lâu nay việc nhà bận bịu cộng cả việc cơ quan nên cũng ít khi có thời gian lắm. :D :D :D

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Co ko it ke nhan co hoi duc nuoc beo co. Ace phai can than voi nhung phan tu nay. Du sao cung phai cam on topic nay, vi nho no ma hom nay muagio e vanban dc hang tot. Ace cu doc topic tu dau den cuoi co le cung nhan ra topic nay la san pham cua a chang nao roi chu a. Day goi la ngua mat day ma

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Co ko it ke nhan co hoi duc nuoc beo co. Ace phai can than voi nhung phan tu nay. Du sao cung phai cam on topic nay, vi nho no ma hom nay muagio e vanban dc hang tot. Ace cu doc topic tu dau den cuoi co le cung nhan ra topic nay la san pham cua a chang nao roi chu a. Day goi la ngua mat day ma

Cơ cái gì, ông cũng hay lừa lọc còn gì nữa.... :D. truớc lừa cả tai nghe và sạc tàu làm đồ xịn rồi bị la lối nữa còn gì, thứ nhỏ nhặt thế còn làm láo thì điện thoại vài triệu chắc chắn sẽ ngựa quen đường cũ thôi.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Cơ cái gì, ông cũng hay lừa lọc còn gì nữa.... :D. truớc lừa cả tai nghe và sạc tàu làm đồ xịn rồi bị la lối nữa còn gì, thứ nhỏ nhặt thế còn làm láo thì điện thoại vài triệu chắc chắn sẽ ngựa quen đường cũ thôi.

thẩm phán công minh thế h vẫn chưa ngủ vẫn vì nc vì dân ntn sao ?
Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

phốt này chắc nhầm thôi 

anh em dìm hàng quá

có hoá đơn tai nghe và sạc ko mà nói vậy

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

phốt này chắc nhầm thôi 

anh em dìm hàng quá

có hoá đơn tai nghe và sạc ko mà nói vậy

Ông này buồn cười, tôi đâu phải dân kinh doanh đt mà dìm hàng ai? Tôi cũng chẳng thù oán gì utls. Utls và kientpls là 1 phải không? trước có vụ đấy :D

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Khách
Hiện tại chủ đề này đã bị đóng.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...