Chuyển tới nội dung

G2 Hàn, bán (5tr có fix) hoặc gl máy khac. Máy màu đen, sạc cáp zin LG, kèm flip cover

Recommended Posts

• Bài trả lời 63
  • Đã đăng
  • Trả lời cuối

Đăng nhiều nhất

6.3 gl ngang vs g2 là chuẩn ròi. trước cũng dùng g2, bị rơi nứt mặt kính, cảm ứng liệt mất đoạn giữa bán đc có 2 củ, max buồn

số bác nhọ nhỉ, mọi người cứ kêu G2 loạn cảm ứng nhưng máy em dùng qua sạc 1A của Lenovo P770, sạc dự phòng tàu 2,1A và sạc zin 1,8A nhưng máy vẫn chẳng sao cả, hàng chuẩn của Hàn có khác, kk. 6.3 có kết nối HDMI không bác?
Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

số bác nhọ nhỉ, mọi người cứ kêu G2 loạn cảm ứng nhưng máy em dùng qua sạc 1A của Lenovo P770, sạc dự phòng tàu 2,1A và sạc zin 1,8A nhưng máy vẫn chẳng sao cả, hàng chuẩn của Hàn có khác, kk. 6.3 có kết nối HDMI không bác?

không phải loạn, mà rơi nứt mặt kính nó bị thế, thay có hơn tr thôi nhưng không có tiền đành phải bán. g2 bh khó được hơn 5tr lắm, vì mấy tháng trc 5t5,  trừ ai máu máu thì mua 5tr-5tr2. dùng cũng sướng pin trâu, viền màn hình nhỏ đẹp, mà camera lại tệ qá.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

G2 Hàn pin không trâu mấy bác ợ.

G2 Hàn được cái thay được pin bác ak. On screen liên tục khoảng 4h hơn, bản quốc tế tầm 6 7h

bản D800 mình dùng pin 3000, bản hàn pin 2610 nên kém hơn

chuẩn rồi, kém hơn chút, bù lại thì nó thay pin được

Gl mega 6.3 Hàn quốc đê.chưa biết lg ntn

bác cho ý kiến đê
Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...