Chuyển tới nội dung

Đăng Kí Lắp Đặt Mạng Cáp Quang FPT

Recommended Posts

• Bài trả lời 76
  • Đã đăng
  • Trả lời cuối

Đăng nhiều nhất

:angry:  :angry:  :angry: mình ktra bằng speedtest.. mang khỏe thì lên đc 4mbp/s và up load thì 1mbp.. chán luôn.. mạng chỉ dùng được thời gian đầu, cứ như này 1 tuần nữa.. mình cắt mạng lun..

a gọi cho kĩ thuật bên em qua kiểm tra lại xem. E dám bảo đảm nếu a sử dụng gói rẻ nhất 187k thì tốc độ lúc nào cùng bằng 5 hoặc gần bằng. còn up load thì bên em không giới hạn. Cái này em dám bảo đảm. các tiệm áo cưới thường xuyên up ảnh nên hay chọn mạng bên em. Mai a gọi kĩ thuật bên em qua kiểm tra. Nếu ko xử lý đc thì a gia 312 bà triệu hủy mạng cũng đc. SDT 0256.252.868 có chuông ấn phím 2

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

a gọi cho kĩ thuật bên em qua kiểm tra lại xem. E dám bảo đảm nếu a sử dụng gói rẻ nhất 187k thì tốc độ lúc nào cùng bằng 5 hoặc gần bằng. còn up load thì bên em không giới hạn. Cái này em dám bảo đảm. các tiệm áo cưới thường xuyên up ảnh nên hay chọn mạng bên em. Mai a gọi kĩ thuật bên em qua kiểm tra. Nếu ko xử lý đc thì a gia 312 bà triệu hủy mạng cũng đc. SDT 0256.252.868 có chuông ấn phím 2

ok thank bạn

https://uphinhnhanh.com/view--594766227_Snapshot_2015_03_19_09.png

đây là lúc mạng còn ổn ổn chút :(

bình thường load chán luôn.. bị khoảng 2 3 tuần rồi

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

mạng như Shit...nhà lắp cái ở chợ đêm có xem đc ass j đâu..lag đơ,, nói chung là đường chuyền quá kém

chuẩn đấy. mình cũng đang dùng những ngày phải mất mạng đôi lần, bật lại nguồn thì mới chạy đc. tốt nhất cứ trung thành với vina và viettel các thánh ah

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

mạng như Shit...nhà lắp cái ở chợ đêm có xem đc ass j đâu..lag đơ,, nói chung là đường chuyền quá kém

Người việt nam mà cái mới thì theo ngay ý mà lâu mới biết trong chăn có rận ka ka

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Khách
Hiện tại chủ đề này đã bị đóng.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...