Chuyển tới nội dung

BÁN ĐIỆN THOẠI TRẢ GÓP

Recommended Posts

Đọc cm thấy chẳng ăn nhập j cả. Bạn lập topic mà lại giới thiệu hết cửa hàng này nọ. Thế thì lập ra làm gì. Ai muốn trả góp ra tddd. Hà đức. Fpt... cho nhanh. Chấm hết. Hỏi chủ thớt làm gì

mục đích của mình là quảng bá chuong trình trả góp và có thể phần nào thắc mắc cho những ai có nhu cầu những cửa hàng mà mình nêu là mình trực tiếp hỗ trợ khách hàng làm hợp đồng.b k hỏi thì cũng còn nhiều ng hỏi.mình cho địa chỉ nhiều cửa hàng âu cũng là giúp mọi người tiện chỗ nào thì làm thôi.haiz

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

thế giờ e trả góp . e lấy tiền thôi ko lấy điện thoại có dc ko pác. cần 10 củ vay 2 năm . trước e vay mua xe máy . ngân hàng vn thịnh vượng . nhưng người ta bắt vay 3 năm . 

nếu người ta gọi bác ra vay tiền mặt thì bác đc vay 5 lần thu nhập trước bác khai báo khi làm trả góp xe máy đấy vay 1 năm 2 năm là do mình thôi mà.e chỉ hỗ trợ lấy máy thôi chứ lấy tiền mặt e k làm đc vì sai quy định rồi

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

bạn ơi cho mình hỏi là mình k có hộ khẩu vs gplx do vừa mua xe chưa làm vậy có thể thay = giấy tờ xe đc k

k bạn ạ chỉ có thể dùng 1 trong hai loại giấy tờ là sổ hộ khẩu hoặc gplx thôi

tks b! alo 0912122128 ngay khi bạn có nhu cầu làm trả góp nhé tks!

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...