Chuyển tới nội dung

DÍNH PHỐT TỪ LÂU GIỜ MỚI KỂ AE VÀO CHÉM

Recommended Posts

Tình hình là tầm 1 tháng trước e và bác Phamquangls có giao lưu con m7 của e và con s4 của bác quang sang ngang.lúc đấy e đang học đc ra chơi nên ra giao lưu với bác quang.mới test đc khoảng 5p thì trống vào lớp nên e lấy máy bác ấy vào luôn và bảo có gì thì gọi lại.về e mới phát hiện là máy không nhận usb.sau đó e up rom bị lỗi dẫn đến máy bị mất imei và e đã lấy lên chỗ bác huhuhu và bác ấy đã tận tình cứu chữa nhưng k đc.bác huhuhu bảo máy này là hàng dựng e mới biết thế là e gọi cho bác quầng bác ấy k nge máy.lúc giao lưu đã nói với nhau rồi mà giờ bác ấy lại làm thế.chuyện chưa hết khi e giao lưu với bác ấy xong về nhà máy bác ấy chưa thoát mesenger facebook thấy bác ấy chém gió với bạn bác ấy là đổi với 1 thằng đc con m7 sướng cực.và còn bảo là mua con s4 mới 3m2 mà đổi đc con m7.đến lúc này e mới hoảng hồn.đ*o ngờ ae trên chợ với nhầu chơi nhau kiểu đấy.e cũng định k kể ra đâu.nhưng vừa rồi thấy bác Phamquangls có top bán m7 3m9 mà nghĩ đến e thấy cay vl.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

chia buồn với chú ,con này là con hàng bắc ninh đây sao . trước a định lấy rồi alo may mà ông phamquangls ko ở , 2 hôm sau cũng nghe tin e này là hàng dựng

E là học sinh suy nghĩ mãi mới quyết định giao lưu với bác ấy.đ*o ngờ rằng lại chơi như vậy.số quá đen.
Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

thôi cũng au là cái số , của đi thay đời chú a ? xác em nó đi hỏa lò chưa chú ?

đ*o hiểu sao mình nghèo tiết kiệm cả năm trời mới đủ mua cái máy vậy mà ng ta lại chơi nhau vậy.cái máy vẫn còn a ạ.định ném tan tành cho bõ tức.nhưng nghĩ thôi.vẫn lướt web đc

chú quá nhọ. thôi chia buồn vậy

Số e nhọ
Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

bác Quang nào nhỉ ? chưa 1 lần giao lưu ới tay này ...anh bít chú là sinh viên cũng ko đc dủng dỉnh lắm thôi cũng là 1 lần rút kinh nguyệt lần cuối cho sạch  :D

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Tình hình là tầm 1 tháng trước e và bác Phamquangls có giao lưu con m7 của e và con s4 của bác quang sang ngang.lúc đấy e đang học đc ra chơi nên ra giao lưu với bác quang.mới test đc khoảng 5p thì trống vào lớp nên e lấy máy bác ấy vào luôn và bảo có gì thì gọi lại.về e mới phát hiện là máy không nhận usb.sau đó e up rom bị lỗi dẫn đến máy bị mất imei và e đã lấy lên chỗ bác huhuhu và bác ấy đã tận tình cứu chữa nhưng k đc.bác huhuhu bảo máy này là hàng dựng e mới biết thế là e gọi cho bác quầng bác ấy k nge máy.lúc giao lưu đã nói với nhau rồi mà giờ bác ấy lại làm thế.chuyện chưa hết khi e giao lưu với bác ấy xong về nhà máy bác ấy chưa thoát mesenger facebook thấy bác ấy chém gió với bạn bác ấy là đổi với 1 thằng đc con m7 sướng cực.và còn bảo là mua con s4 mới 3m2 mà đổi đc con m7.đến lúc này e mới hoảng hồn.đ*o ngờ ae trên chợ với nhầu chơi nhau kiểu đấy.e cũng định k kể ra đâu.nhưng vừa rồi thấy bác Phamquangls có top bán m7 3m9 mà nghĩ đến e thấy cay vl.

cái thể loại này phải ăn trái đắng 1 lần thì mới biết mùi biết vị.......ko phải quả nào cũng ngọt lừ như bác đâu......tin em đi...ắt sẽ có 1 ngày dính trái đắng thôi...:D

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Thời buổi ktế thị trường làm ăn chộp giật nhiều ,đâu phải ai cũng uy tín như chú. Gluu trên cls vài lần sẽ có kn thôi, nên hãy coi đó là bài học k chỉ trên cls mà còn có ích trong cs e ak. Tốt nhất cứ đến nhà gluu có gì bao test 1 tuần cho thoải mái như vậy mới ổn, còn vs thể loại như này phải bêu sớm cho ace biết còn tránh chứ cứ giữ làm của riêng như chú là có tội đấy,tránh nhỡ nó lại đi lừa ng # thì lắm ng ăn quả đắng!

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

lỗi là về bạn thôi ,đã cầm coi như lấy ,mua coi như chịu rồi , trên chợ thì ít đảm bảo lắm ,do mình test thôi

Thế sao bác k nói hẳn luôn là máy bác là máy dựng đi xem còn ai đam gl k? Hay là biết mà vẫn cố tình lừa lọc để đạt được mục đích r giờ lên phán câu xanh rờn do k test kĩ? Thớt ngta là học sinh do tin tưởng trên chợ nên mới gl lại gặp đúng thể loại này...Zzzz
Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Khách
Hiện tại chủ đề này đã bị đóng.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...