Chuyển tới nội dung

DÍNH PHỐT TỪ LÂU GIỜ MỚI KỂ AE VÀO CHÉM

Recommended Posts

Tình hình là tầm 1 tháng trước e và bác Phamquangls có giao lưu con m7 của e và con s4 của bác quang sang ngang.lúc đấy e đang học đc ra chơi nên ra giao lưu với bác quang.mới test đc khoảng 5p thì trống vào lớp nên e lấy máy bác ấy vào luôn và bảo có gì thì gọi lại.về e mới phát hiện là máy không nhận usb.sau đó e up rom bị lỗi dẫn đến máy bị mất imei và e đã lấy lên chỗ bác huhuhu và bác ấy đã tận tình cứu chữa nhưng k đc.bác huhuhu bảo máy này là hàng dựng e mới biết thế là e gọi cho bác quầng bác ấy k nge máy.lúc giao lưu đã nói với nhau rồi mà giờ bác ấy lại làm thế.chuyện chưa hết khi e giao lưu với bác ấy xong về nhà máy bác ấy chưa thoát mesenger facebook thấy bác ấy chém gió với bạn bác ấy là đổi với 1 thằng đc con m7 sướng cực.và còn bảo là mua con s4 mới 3m2 mà đổi đc con m7.đến lúc này e mới hoảng hồn.đ*o ngờ ae trên chợ với nhầu chơi nhau kiểu đấy.e cũng định k kể ra đâu.nhưng vừa rồi thấy bác Phamquangls có top bán m7 3m9 mà nghĩ đến e thấy cay vl.

Tên quang rồi. Em up số điện thoại tên í cho a e tránh. số điện thoại vào tìm trên zalo lấy ảnh hắn ra dán vào diễn đàn luôn

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Tốt nhất là úp sdt + ảnh hắn ta lên , bảo admin dán vào topic đầu , cho ae biết mà tránh :))

Sự việc lật tẩy bác ấy đã xóa hết các dấu vết.vừa tối qua còn thấy top bán m7 hôm qua e vào cmt mà giờ không còn thấy top đâu

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Giờ hàng có 3 4 loại hàng với giá cả lung tung... bạn nào cứ tham rẻ thì phải chịu thôi. 

Riêng cá nhân mình ko làm hàng 1978 đối với ip và hàng xấu tránh tình trạng phải bảo hành và mang tiếng. Còn anh em nào đã giao lưu gặp những tay như thế thì public số điện thoại và info lên để anh em biết mà tránh, không việc gì phải ngại khi bị lừa cả.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

chia buồn với chủ thớt

em cũng nghịch up rom,vọc vạch brick mấy cái máy rồi he he nên giờ sợ ko dám nghịch rom hic

còn test máy thì tra gg trước khi giao dịch

check imel *#06# xem có trùng với máy ko,tháo nắp lưng máy xem,nếu họ còn hộp,thẻ bảo hành thì càng tốt

còn tầm 5m 4m đổ lại thì ra quán làm hàng đập hộp full box cho sướng

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Mình với bạn nokia 8800 có quen nhau không mà bạn hay nói đểu mình phết nhỉ mình có biết tên này nên lên đây cảnh báo cho ae chợ biết để còn đề phòng bạn biết đ*o gì mà bộ đội với CA biết nhau

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Mình cũng từng dính như kiểu thế này rùi, cuối cùng quyết định mua máy mới, tự tay đập hộp cho sướng, đỡ phải suy nghĩ nhìu :) cảm thông với chủ thớt. Nghĩ mà cũng ức, lúc đó lại đang là sv éo có tiền nữa chứ, góp mãi mới mua dc con sì mát phon lại dính phải quả dựng, vkl

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Mình cũng từng dính như kiểu thế này rùi, cuối cùng quyết định mua máy mới, tự tay đập hộp cho sướng, đỡ phải suy nghĩ nhìu :) cảm thông với chủ thớt. Nghĩ mà cũng ức, lúc đó lại đang là sv éo có tiền nữa chứ, góp mãi mới mua dc con sì mát phon lại dính phải quả dựng, vkl

Đã nghèo lại gặp phải ng như thế.e cũng k biết nói tn nữa.lúc đấy chỉ im lặng giờ thấy nó vẫn bán trên chợ nên báo cho các bác biết
Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Thế thì bạn nokia 8800 không hiểu gì rồi không biết gì thì đừng nói nta chê cười cho mình đi lính CA nhưng k làm ở cơ động với lại bạn có nhìn thấy nta ăn tiền k mà nói bạn kém quá đấy nokia 8800 ạ

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Khách
Hiện tại chủ đề này đã bị đóng.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...