Chuyển tới nội dung

DÍNH PHỐT TỪ LÂU GIỜ MỚI KỂ AE VÀO CHÉM

Recommended Posts

ngoài lề chút: " đi nghĩa vụ mà xác định ra quân thì chẳng bố con ông nào nhảy vào " . đi nghĩa vụ là trách nhiệm của công dân, ai đi chả mong lên chuyên nghiệp, nhưng chả lẽ không đủ sức lên từ đầu thì dùng mấy trò để không phải đi nghĩa vụ à, mình thấy câu từ bạn 8800 nc vs mấy bạn ở trên với cả nói admin hoàn toàn không tôn trọng, đúng là bạn bộ đội có khác. ở đời không chỉ lừa đảo mới việc xấu. trước khi chỉ trích người khác thì cũng nên xem lại bản thân mình đã tốt chưa mà nói người khác.

@nông oanh: lần sau bị lừa bạn nên sớm đưa lên chợ cho ae cảnh giác,mong rằng bạn sớm kiếm được máy khác tốt hơn

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Nếu đi nghĩa vụ mà xác định ra quân thì chẳng bố con ông nào nhảy vào..

Đi nghĩa vụ ông nào chẳng mưu mô, tính toán biên chế nhưng dính phốt, tuôth xích thì.. .. .

Nghĩa vụ bây giờ khó hơn xưa nhiều rồi nhé. 20 thằng đi may ra 1-2 thằng đc vào biên chế.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Tui cũng từng đi nghĩa vụ nhưng có dính gì đâu mà có vào biên chế đc đâu.( đi nghĩa vụ ở tỉnh thì vào biên chế làm sao kịp con ông cháu cha) chỉ những ai đc đi lính của Bộ CA mới dễ vào biên chế  ( nhưng phải đi Tây nguyên hoặc Tây Bắc) nếu hiểu thì đừng nói nữa. bây giờ đi nghĩa vụ xong còn phải thi nữa ( Trừ con Ông cháu cha thôi) :D

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Nói thật chứ bác 8800 k biết ở chỗ nào mà k hiểu đc cái điều tuột xích. Còn đây ngta là c.a nghĩa vụ. Còn bác b? Đút lót. Xin lỗi bác chứ bác lên phường xin cái dấu thôi cũg tiền. Cuộc đời bác k đút lót chắc. Bác về google đi. Nói mà nghe chán bỏ m*

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Bản thân mình cũng đã từng bị lừa đảo khi giao dịch qua mạng nên rất hiểu tâm trạng bực bội của chủ thớt. Chia sẻ với bạn. Úp lên cho mọi người cùng biết mà tránh gặp phải tình trạng tương tự.

P/s còn riêng bạn 8800 phát biểu mình thấy không ổn chút nào. Đi nghĩa vụ công an thì cũng như đi nghĩa vụ quân đội thôi. Đều là nghĩa vụ của công dân đối với Nhà nước. Ai phấn đấu, rèn luyện tốt, thi đỗ thì được vào chuyên nghiệp. Còn lại thì ra quân bình thường. Đa phần là như vậy ngoại trừ một số ít được cử tuyển hoặc các trường hợp đặc biệt khác. Chứ không phải là dính phốt, ăn tiền, tuột xích....gì đó thì không được vào chuyên nghiệp.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Công an như thế nào thì dân tự biết đâu cần phải lôi lên nói ra :)) đi lạc đề vấn đề cảnh báo anh em rồi. Admin có thể khóa bài viết lại ko câu kéo view để anh em còn buôn bán :))

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

K phải việc đút lót hay không mà bác 8800 nói thế khác gì xúc phạm bọn tôi đi lính. Đi lính đã khổ rồi còn bị nói là ăn hối lộ rồi tuột xích lính bọn tôi thì làm gì được đồng tiền nào hối lộ mà ăn. Còn việc ra quân hay không thì người trong cuộc mới hiểu bác k hiểu bác đừng nói

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Thằng 8800 ăn nói nghe trẻ trâu thật. Còn về CA cũng có kẻ xấu người tốt. Ở đâu ngành nghề nào cũng vậy thôi. Các bạn thử đặt vd 1 ngày mà ko có lượngo an ninh làm việc thôi thử hỏi xh này có bi.hf yên được ko ? Vấn đề nào cũng nê. Nhìn nhận từ 2 mặt của vấn đề đừng vơ đũa cả tấn là đc

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Khách
Hiện tại chủ đề này đã bị đóng.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...