Chuyển tới nội dung

Amply; Loa cây-karaoke; Đầu DVD MIDI 6 số-HD; Micro Shure; Cable Hifi->giá nhà máy cực tốt

Recommended Posts

Bác có ảnh e nó ko?

Bác để ý phần đầu topic nhé, có đầy đủ thông số và hình ảnh, và đây là ảnh e nó:

Đây là Model đặc biệt sử dụng Sò Mosfet loại sò hay được sử dụng trong Amly Jarguar 203N Hàn Quốc huyền thoại của giới Karaoke. Ưu điểm của Mosfet chắc Bác nào học điện tử cũng nắm được khá khá, Trung âm rất hay, dày và ngọt. Tép tơi rõ ràng không bị dính, Bass gọn và mềm, Thằng này rất chuẩn cho Bác nào khoái nhạc Vàng, Còn trẻ với Sàn thì cứ Transistor Toshiba (BJT) bên trên mà phang ạ. Con này biến Áp vẫn sử dụng loại 25A to nặng khủng bố, Công suất cực đại đạt 600W, Hoạt động ổn định ở 400W (CS thực Rung nhà Bác nhé 4.gif )

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

dm .... e nói hơi quá chút nhá a  :(  trước e mua 2 cái Mic arirang Mi-3.6A mà mất hẳn 1 củ !!!!!!! trong khi hát được khoảng mấy lần thì ko hát được nữa do dây nối quá kém ( đây nhựa gập vài lần là đứt )  :angry:  e đọc trên mạng thấy cái Mic đó có hơn trăm nghìn ... cứ cho là 150k đi  :blink:  sao e lại dại thế nhỉ ? chú cháu đ*o j chém như đúng rồi . a cho e ý kiến e nên mua MIc j bây giờ hát cho nó chuẩn vs đây ko bị đứt gây khó chịu ạ ? thật sự e thấy chán và không tin tưởng ai nữa rồi .... mong a cho e ý kiến ( trước e cũng đã đến nhà a xem bộ loa đấy a có nhớ ko ? cuối cùng lại vác bộ jawa pro468 về dùng ) mong a tư vấn giúp e vụ này để ko phải suy nghĩ ạ . $$$ mất mà nghĩ cay quá 

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

dm .... e nói hơi quá chút nhá a  :(  trước e mua 2 cái Mic arirang Mi-3.6A mà mất hẳn 1 củ !!!!!!! trong khi hát được khoảng mấy lần thì ko hát được nữa do dây nối quá kém ( đây nhựa gập vài lần là đứt )  :angry:  e đọc trên mạng thấy cái Mic đó có hơn trăm nghìn ... cứ cho là 150k đi  :blink:  sao e lại dại thế nhỉ ? chú cháu đ*o j chém như đúng rồi . a cho e ý kiến e nên mua MIc j bây giờ hát cho nó chuẩn vs đây ko bị đứt gây khó chịu ạ ? thật sự e thấy chán và không tin tưởng ai nữa rồi .... mong a cho e ý kiến ( trước e cũng đã đến nhà a xem bộ loa đấy a có nhớ ko ? cuối cùng lại vác bộ jawa pro468 về dùng ) mong a tư vấn giúp e vụ này để ko phải suy nghĩ ạ . $$$ mất mà nghĩ cay quá 

Bạn cứ bình tĩnh và nên nhớ 1 điều: khách hàng ko thể mặc cả hoặc ngại mặc cả khi mua hàng với người bán hàng là người quen, nắm được tâm lý này thì người bán hàng ko những ko bán giá "lãi ít" mà bán đúng giá "khách du lịch" chứ chưa nói đến chuyện chặt chém nhé. Để là người tiêu dùng thông thái tốt nhất bạn nên tham khảo giá thị trường trước khi mua hàng + ko mua hàng của người quen cho dễ mặc cả.

Hiện tại mình đang bán rất chạy mic của hãng Shuri - Nhà SX mic chuyên nghiệp ở TQ - model SR-938 với độ bắt lời siêu nhạy, siêu ấm. Dây tín hiệu loại chống nhiễu huyền thoại siêu dẻo, siêu dai mà rất nhiều DYI vẫn hay mua về chế thủ công khi dây mic bị gãy đứt. Bệnh kinh niên của dây mic là trong quá trình sử dụng bị gập đi bẻ lại nhiều nên hay bị đứt gãy chổ cổ dây phía nối với mic. Với loại dây tín hiệu này thì bạn có thể hoàn toàn quên đi điều đó. Cứ yên tâm dùng đến khi hệ thống âm thanh hỏng có khi mic vẫn chưa hỏng. Shuri sản xuất cả micro phòng thu nên bạn có thể hiểu trình độ của hãng này chuyên nghiệp đến level nào  -_- . Jack kết nối có bọc bộ giữ chắc chắn. Chân tiếp xúc mạ vàng 10K cho độ tiếp xúc tốt nhất, xứng đáng là kẻ hủy diệt của micro Shure PG 58. Giá: 450K. 

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

thanks a nhé ;) để e tìm hiểu được e qua múc ! mong là hát ngon vs bền chút là được

Về chất lượng thì bạn hoàn toàn có thể yên tâm còn giá rổ thì bạn cứ thoải mái tham khảo giá thị trường trước nhé

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Hố Hố, Cái giá phải trả quá đắt cho cái gọi là " Người Quen". Còn cái giá phải trả nữa còn đắt hơn là đến xem bộ loa xong lại đi về vác bộ Jawa, 

Cái giá phải trả là gì : 

- Chắc chắn bộ Jawa ̣̣( Maria Ô Jawa :o ) đó sẽ đắt lòi tù và  :)

- Đến khi nó hỏng thì còn đắt nữa : Vì nó là hàng siêu siêu lởm.

.......

Còn Mấy cái Mic gọi là Cali, Arirang thì nó thuộc hàng đại đại lởm, Vì nó là hàng đặt bên Tàu ( Đểu ) gắn Mác Việt về chuyên để khuyến mại kèm đầu, Cầm Mic nó nhẹ như cái Bịch Kotex :o , Dây loại nhựa tái chế bẻ phát gãy, trong có vài sợi dây đồng lèo tèo....Chưa kể hát thì như đấm vào tai.... :lol:

Đây là cái dây mic gần giống bên trên cho Bác xem, ruột y chang nhé, Vỏ thì siêu dẻo nhựa dẻo xịn chứ không phải nhựa tái chế, Nên Siêu bền nhé, Bác xem và so sánh cái dây Mic Ariang Tầu ( Đểu ) đóng Mác Việt xem thế nào nhé, Và nhớ là đừng ức quá Vác dao sang nhà ông Chú mà không kiềm chế được kẻo lại đi Bóc lịch nhé, Hố hố

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Hố Hố, Cái giá phải trả quá đắt cho cái gọi là " Người Quen". Còn cái giá phải trả nữa còn đắt hơn là đến xem bộ loa xong lại đi về vác bộ Jawa,

Cái giá phải trả là gì :

- Chắc chắn bộ Jawa ̣̣( Maria Ô Jawa :o ) đó sẽ đắt lòi tù và :)

- Đến khi nó hỏng thì còn đắt nữa : Vì nó là hàng siêu siêu lởm.

.......

Còn Mấy cái Mic gọi là Cali, Arirang thì nó thuộc hàng đại đại lởm, Vì nó là hàng đặt bên Tàu ( Đểu ) gắn Mác Việt về chuyên để khuyến mại kèm đầu, Cầm Mic nó nhẹ như cái Bịch Kotex :o , Dây loại nhựa tái chế bẻ phát gãy, trong có vài sợi dây đồng lèo tèo....Chưa kể hát thì như đấm vào tai.... :lol:

Đây là cái dây mic gần giống bên trên cho Bác xem, ruột y chang nhé, Vỏ thì siêu dẻo nhựa dẻo xịn chứ không phải nhựa tái chế, Nên Siêu bền nhé, Bác xem và so sánh cái dây Mic Ariang Tầu ( Đểu ) đóng Mác Việt xem thế nào nhé, Và nhớ là đừng ức quá Vác dao sang nhà ông Chú mà không kiềm chế được kẻo lại đi Bóc lịch nhé, Hố hố

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

bác cho e ý kiến nên mua loại mic nào phù hợp ợ .... e chả biết loại nào ngon bây giờ cả vì có nhiều loại quá :) bác nói quá chuẩn về cái mic e đang dùng này (y)

Mic Shuri SR-938 trên là nhựa dẻo chuẩn ko phải nhựa tái chế rẻ tiền và ruột thì giống y chang hình trên bác nhé, e cũng đang bán rất chạy hàng này đây, hố hố

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Mic shuri, loa sato, amly 506E Tổng thể 4tr8 bán thì pm em nhé bác, e góp ý bác nên lập bài viết mới cho anh em xem đỡ mệt vì nhiều cmt quá tìm hàng lâu bác ạ^^

Cảm ơn bác đã quan tâm góp ý cho bài viết của e nhé. E nghĩ là ko cần thiết phải lập bài viết mới nều diễn đàn ko hạn chế số lượng cmt trên 1 bài viết, tất cả các sản phầm đều nằm ở trong bài viết và nếu ko thích bác ko cần phải để ý đến các cmt và một số bác lại muốn đọc các cmt của các thành viên khác để kiểm chứng chất lượng sản phẩm, dịch vụ của e trước khi quyết định mua hàng hihi.

Mic Shuri bác lấy 1 chiếc hay 1 đôi?

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...