Chuyển tới nội dung

Amply; Loa cây-karaoke; Đầu DVD MIDI 6 số-HD; Micro Shure; Cable Hifi->giá nhà máy cực tốt

Recommended Posts

Uhm Ma neu e lay Bo do thi co fix cho e teo nao Ko?

Có Chút lộc 100K cho Bác nhé, Vì Loa to, Cao, nặng nên cước vận chuyển từ nhà máy về mình hơi cao chút nên giá rất tốt cho Bác rồi nhé, Em này không có sẵn hàng nên Bác lấy thì phải đặt em mới chuyển về nhé, Có gì Bác cứ Call hoặc SMS em nhé ! Thanks !

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Loa j Ma Ko co mac tem j vay dung lay hang tau khua cho e nha. Ma bac con kiem dk doi to hon nua ko ?e can 1 doi to Ma ja thi tam trung thui

Bác làm ơn đừng dùng từ tàu khựa gán cho các sản phẩm của e nha, e chụp hình trên ca ta lô lên ko có tem mác chụp cho bác thấy. tem mác thì bác co thể xem ở bài đầu của topic có đầy đủ tem chúng nhận sản phẩm chính hãng, tem model. mà hàng của tàu khựa cũng ko hẳn là ko tốt, bác thử soát lại trong nhà mình có bao nhiêu thứ ko phải của tàu khựa và có bao nhiêu thứ của thằng tàu khựa sản xuất. riêng e nói thật lúc nào cũng phải đem theo 2 thứ theo người là điện thoại và laptop đều có mác "Made in China" bác ạ!

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

He he hum nay kiu j dAng mai ko dk . Bac thong cam tai e google thay doi JBL o ha noi co 7,5tr nen e moi to mo hoi Bac Vay

Cái con JBL đó xuống HN mua cái mác JBL vào gắn cái là Tàu khựa biến thành loa mỹ ngay, Bác nên nhớ rằng JBL xịn ko bao giờ có giá đó, Với những đôi loa bé tẹo nghe nhạc giá cũng mấy chục rồi, Hay đôi JBL Everess DD6600 giá cũng cỡ 1,4 Tỷ 1 đôi rồi thì kiếm đâu ra đôi loa hội trg giá gần chục triệu đó, do vậy tốt nhất là chọn hàng Liên doanh chính hãng đỡ sợ hàng nhái nhóe phí tiền, Hãy là ng tiêu dùng thông thái Bác nhé !

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Ko bit tin ai day. Ma thui jo e ja Bac 9tr doi do nha. Ok thi e sua soan khan goi len duong ra gap bac

Giá tốt nhất VN vươn ra ngoài lãnh thổ ra Toàn Cầu rồi Bác nhé ! Không bớt thêm đâu ạ, Để Cho Bác 9.5 là không phải lăn tăn vì chỉ có mình em mới lấy được giá đó thôi, Chi phí vận chuyển em này đã mất mấy tram rồi. Nên Nếu Bác vẫn lăn tăn thì đành phải lấy loa Tàu gắn Mác JBL đó thôi ạ ! Thanks Bác !

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Bác cho hỏi em có cái âm ly ariang hàn quốc cũ, giờ muốn kiếm con lọc xì để tăng thêm chất lượng nhạc, liệu có cần thiết và có tác dụng không ah?nếu cần thì mua loại nào? THANK bác

Tất nhiên là có Tác dụng làm cho nó tăng thêm uy lực cả Bass lẫn Tep rồi Bác ạ, Bác chỉ cần làm mấy em tầm gần triệu là chơi ngon lành rồi ạ ! 

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Tất nhiên là có Tác dụng làm cho nó tăng thêm uy lực cả Bass lẫn Tep rồi Bác ạ, Bác chỉ cần làm mấy em tầm gần triệu là chơi ngon lành rồi ạ ! 

E cám ơn bác, do điều kiện chưa có nên em chơi kiểu này mong bác có chuyên môn phân tích giúp em cái

e chạy con đầu SONY F88 hàng ngon mua từ lâu, còn khá chất, chưa tháo ra bao giờ và 10 năm nay không nghe Hjhjhjh... đồ cổ mà, mang ra lau chạy ngon

kết hợp con "Ariang PA203-XG" (hàng nhập) không biết có phải không, em kiếm loại này trên mạng thấy con nào cũng chỉ có 1 quạt hút gió, nhưng con của em lại có đến 2 chiếc hai bên phía sau... không hiểu là hàng kiểu gì.... hichic Nhưng chạy rất ngon các phìm vol chưa bị loẹt xoẹt gì hết...

em kiếm thêm đc 1 con lọc xì "Technics SH - E5" Mặt nhôm, không có mặt qualk mỗi bên có 12 thanh chỉnh Hz... chạy còn ngon (cắm vào nhận thấy sự khác biệt khi ko sử dụng nó. Loại lọc xì này em cũng tìm trên mạng chỉ có vài hình ảnh về nó, loại này ngắn hơn kích cỡ của đầu đĩa và âm ly thông thường, giống như lọc xì của bộ giàn âm thanh liền nguyên bộ ngày xưa hay có) 

Quan trọng không phải em khoe mà em muón tìm giá trị nguồn gốc của nó Bác chủ và các bác hiểu biết giúp em cái nhé, em muốn chơi theo kiểu xác định nguồn gốc mà hjhjhjhj THANK các bác

hình em lọc xì cổ của em nó y trang như này ạ, em nghi nó được tách từ bộ bên kia ra (Chiều bề mặt của nó ngắn hơn âm ly khoảng 10 phân, chiều sâu cũng ngắn hơn chút và rất nặng):

post-5278-0-44512800-1369933300_thumb.jppost-5278-0-29221000-1369933327.jpg

Còn đây là âm ly ariang em tìm thấy trên mạng chỉ có 1 quạt, của em có đến 2 cái hai bên luôn ????

post-5278-0-35849500-1369933465_thumb.jppost-5278-0-86907200-1369933472_thumb.jp

Với bằng đó thứ, em cần kiếm thêm bộ loa hoặc 4 chiếc loa như thế nào là phù hợp ạ??

Cám ơn bác rất nhiều ạ

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

E cám ơn bác, do điều kiện chưa có nên em chơi kiểu này mong bác có chuyên môn phân tích giúp em cái................

Với bộ đó thì Bác cứ chơi 2 cặp,

1 Cặp LT688 : Nhiệm vụ chính sẽ chơi nhạc, Với Bass mạnh, Tép nhuyễn cho tiếng nhạc bốc lửa lại không kém phần ngọt ngào

1 Cặp 941 : Em này sẽ đảm nhiệm cho tiếng hát bay bổng khi chơi Karaoke, Riêng loa hát thiết kế phân tần tập chung chủ yếu vào âm trung ( Để hát mà ) Nên sẽ thiếu Bass, Lúc này có đôi LT688 kia rước Bass lên Đảm bảo phê tê người, Người nóng ran :D nên sẽ không cần thêm Sub ( Sub là Cách mà các quán Kara vẫn hay dùng để trợ Bass cho dòng loa hát )

Bác cứ nghiên cứu, Nếu không đủ Thóc có thể chơi cặp C7006 + B907 kinh tế hơn chút mà tiếng đạt 70-80% Bộ kia !

Có gì cứ Call em nhé ! Thanks !

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

b cho hỏi 1bô âm thanh để hát gôm 4loa,1âm ly,đầu m co rồi.khoàng pao tiên.

Giá trên Page 1 rồi đó Bác, Để kéo 4 loa thì dùng Amly 1250A, còn 4 Loa thì có 2 tuỳ chọn, Nếu cao nhất thì có thể ghép Bộ Loa Cột LT688 + Loa Karaoke 941

Với Loa cây làm nhiệm vụ đánh nhạc, Đánh Bass, Còn Loa karaoke để trình diễn âm trung, Cho tiếng hát ngọt ngào hơn. Còn Bộ T2 là Bộ Loa Cột C7006 + Loa Karaoke B907, Bộ này giá thấp hơn tất nhiên là trình diễn am thanh kém hơn chút, Bác Call để được tư vấn nhé ! Thanks Bác !

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...