Chuyển tới nội dung

Amply; Loa cây-karaoke; Đầu DVD MIDI 6 số-HD; Micro Shure; Cable Hifi->giá nhà máy cực tốt

Recommended Posts

E hỏi ngu tí

Hàng bác là hàng mới nguyên thùng hay hãng cũ tân trang lại vậy ạ.

Bác chơi toàn tecnex thôi ạ, có pramax hay belco k bác..

So sánh thì dòng nào hơn.

Hàng em nói rõ nguồn gốc và xuất xứ rồi mà Bác, Hàng mới nguyên hộp Bác nhé, Em không bán Para và Belco Bác ạ, Vì đắt mà chất lượng vẫn chị vậy thôi, Có nhỉnh cũng chỉ hơn tý, Còn nếu nhiều tiền chơi hàng nhập ngon hơn chứ không mua hàng VN mà đắt quá, Thanks Bác !

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

E thấy belco vs paramax cũng tầm này $ thôi mà...

E đang ngắm 1 bộ để nghe nhạc cho phong khách tầm 5tr nên có thêm 1 câu hỏi ngu nữa là ảnh có đúng ảnh bác chụp k hay ảnh lấy trên mạng...e thấy 1 topic trên muare.vn giống hệt topic bác,nguyên từng chữ luôn

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

E thấy belco vs paramax cũng tầm này $ thôi mà...

E đang ngắm 1 bộ để nghe nhạc cho phong khách tầm 5tr nên có thêm 1 câu hỏi ngu nữa là ảnh có đúng ảnh bác chụp k hay ảnh lấy trên mạng...e thấy 1 topic trên muare.vn giống hệt topic bác,nguyên từng chữ luôn

Tầm $ đó không lấy đâu ra cấu hình ngang tầm của mình đâu Bạn ơi, Số Sò, Sò gì, Biến áp bao nhiêu A, CS bao nhiêu W....

Mình Đại diện cho Bạn đó Bán trên Lạng Sơn, Bạn đó là bạn học Cùng Đại Học với mình, Giá trên này cao hơn chút vì bao gồm chi phí vận chuyển, Chi phí đại lý và chi phí vận chuyển bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật. Hình là hình thật 100% nhé Bác, Chứ không phải hình dạng Catalog đâu ạ, Chụp thật đó Bác !

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

tam 5-6trieu lam bo hat ngon chua ha bac'

Chỉ cần đầu tư tầm 6 triệu tý là bác đã có đc 1 bộ hát karaoke cực ngon rồi, có 2 tùy chọn cho bác ạ:

- amply PA-506E + loa karaoke B907 + DVD MIDI 6 số Deltaco + mic Shure x 02 = 5triệu 960k

- amply PA-506E + loa karaoke BIK +DVD MIDI 6 số Deltaco + mic Shure x 02 = 6 triệu 150k

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Chu thot ko thay noi den loc xi nhi? Vi muon am thanh hay, chuan thi ko the thieu cai loc xi cho 1 bo dan.

Tháng này e bận công tác dưới HN chưa về LS ngay đc, cũng khá nhiều khách hỏi về bộ lọc xì rồi, khi nào có hàng sẽ show cho các bác tham khảo

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...