Chuyển tới nội dung

LĂP ĐẶT MẠNG INTERNET FPT MIỄN PHÍ TẠI LẠNG SƠN

Recommended Posts

Công nhận mạng của bác triền khai lắp nhanh chẳng kém gì hệ thống Camera e vừa hoàn thành xong ở 502 Trần Đăng Ninh. Quảng cáo giúp bác và cửa hàng luôn, Bác nào mua hàng tạp hóa gần khu vực ngã ba La Làng thí nhớ qua tiệm 502 Trần Đăng ninh mua nhé, đảm bảo hàng mới, ko sợ móc túi, trộm cắp :)

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Nhà mình đang dùng mytivi rồi muốn đk thêm mạng internet nừ̃a thì mất Bao nhiêu tiền 1tháng trọn gói cả hai luôn

nhà a đang dùng my tv là của bên vnpt. còn bên e là fpt. do đó ko thể chung nhau đc. a vẫn giữ mytv và lắp mạng bên e. thì a xem bảng giá ở topic. nếu a có nhu cầu thì alo cho e. e sẽ đi khảo sát. nếu lắp đc thì sẽ làm hợp đồng. 2 đến 3 hôm là lắp đc.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

nhà a đang dùng my tv là của bên vnpt. còn bên e là fpt. do đó ko thể chung nhau đc. a vẫn giữ mytv và lắp mạng bên e. thì a xem bảng giá ở topic. nếu a có nhu cầu thì alo cho e. e sẽ đi khảo sát. nếu lắp đc thì sẽ làm hợp đồng. 2 đến 3 hôm là lắp đc.

gói cước 187k giờ thu 192k500d là sao nhể

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

gói cước 187k giờ thu 192k500d là sao nhể

à 5.500 là phí thu tại nhà. nếu ko muốn mất 5.500 thì a có thể ra quầy nộp. Lúc trước bên e hỗ trợ cho kh từ lúc khai trương chi nhánh đến hết 1 năm. Nên ko thu tiền của kh.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

híc.chủ pic cho hỏi.trước nhà có lắp mạng.nhưng do em đi làm nên ở nhà bà già cắt mạng.nộp tháng trước rồi.rồi đi báo cắt mà chẳng hiểu tháng sau vẫn nộp nhưng nhà lại k nộp rồi nhì nhằng thế nào ấy.cũng không rõ.giờ muốn nối lại mà lại lười lên nhà mạng quá.có cách nào không  ? và có nối lại đc k

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

híc.chủ pic cho hỏi.trước nhà có lắp mạng.nhưng do em đi làm nên ở nhà bà già cắt mạng.nộp tháng trước rồi.rồi đi báo cắt mà chẳng hiểu tháng sau vẫn nộp nhưng nhà lại k nộp rồi nhì nhằng thế nào ấy.cũng không rõ.giờ muốn nối lại mà lại lười lên nhà mạng quá.có cách nào không  ? và có nối lại đc k

thứ nhất: mẹ của anh nộp tiền cước là của tháng trước. còn đến lúc cắt mạng vẫn còn tính tiền cước từ đầu tháng đến ngày anh cắt. nên chắc vẫn phát sinh cước. Mẹ a ko biết nên chắc ko nộp.

Thứ 2: bây h a muốn nối lại mạng thì đơn giản thôi. ra 312 bà triệu mới, kèm theo chứng minh thư của người đăng kí là đc. Nộp thêm tiền cước phát sinh của cái tháng a cắt nữa là dc. địa chỉ nhà mình ở đâu a nhỉ

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

162 hùng vương anh ạ.cái chính là ngại ra ngoài nhà mạng nên mới lên pm hỏi xem có cách nào không ? e đăng kí cmt của em.nhưng hôm nọ đăng kí sim trả sau ngta chưa đưa lại.có cách nào k anh ơi ??

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

căn bản là giờ chuyển mạng xuống nhà rồi.rồi đường dây nó nhì nhằng.có cách nào giúp e mà nó đơn giản k

ko có chứng minh thư cũng ko sao. a cứ bảo muốn sử dụng lại là dc. 

Lúc mới kí hợp đồng thì tất cả thủ tục làm tại nhà đc. còn bây h a muốn sử dụng lại thì bắt buộc a phải ra quầy đăng kí lại. E  chỉ tư vấn đc thế thôi a à.

còn nếu a thấy dây rợ nó hơi lằng nhằng. thì a chỉ cần bảo kĩ thuật bên e sẽ đi lại dây cho minh phù hợp nhất.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

em ở dốc ban an ninh lắp đc không anh ơi,trên dốc cao tít ý.mà giá cươc với phí lắp đặt là bao nhiêu nhỉ

ở đấy là đoạn nào a nhỉ. chỗ trần hưng đạo đấy hả a

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Cứ dùng mới biết, mình đã từng dùng của vnpt bỏ dùng fpt giờ lại quay lại vowisvnpt, thứ nhất vnpt gọi xử lý nhanh, tót,dùng vnpt cũng có cáp quang 220k mà 10m cơ, gọi a nam 0913811888

tôi để ý a mấy lần rồi. Cạnh tranh công bằng. A thích mọi người lắp mạng thì tự lập một topic khác. đừng có mà vào đây dìm hàng nhau. A nói a từng lắp mạng fpt rồi. a cho tôi xin cái địa chỉ nhà xem có đúng ko. Anh cũng hơn 30 tuổi rồi. Làm người thì phải ngay thăng 1 chút nhé.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Không có miễn phí thì đừng nói miễn phí

e chỉ nhắn tin cho mỗi a thồi chứ có nt cho ai đâu. Mà a bảo em lừa mọi người. " Mất quan điểm quá ". Chẳng qua a hẹn với e lâu rồi nhưng lúc đó chưa có hạ tầng thì e mới nt cho a như thế. chứ có phải ai e cũng nt thế đâu. thế thì e làm gì còn tiền nữa. A vẫn muốn lắp thì e vẫn áp dụng chính sách trong tin nhắn với a. Còn mọi người lắp thì giá vẫn y như chủ đề. E chẳng lừa của ai 1 xu nào cả. chứ fpt làm gì có miễn phí cho mọi người. Cái tin nhắn đó a đừng có nói với ai cả. ko thì chết e đấy.  :D

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Khách
Hiện tại chủ đề này đã bị đóng.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...