Chuyển tới nội dung

LĂP ĐẶT MẠNG INTERNET FPT MIỄN PHÍ TẠI LẠNG SƠN

Recommended Posts

Chi co nhu cau lap Internet + truyen hinh ban chi dung mang nay roi rat nhanh va on dinh, Chi muon dung thu LH voi chi SDT 983586674 Chi May nhé.   

chị mây ơi. vào đây tranh hàng gì đấy.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

mang vớ vẩn 

bảo vào sửa chẳng thấy đâu 

chỉ biết quảng cáo hay và thu tiền là giỏi

a có thấy wifi hiện là china muôn năm. chinahack không. mấy trăm khách hàng bên e đều bị như thê. ( cái này do trung quốc hack vào mạng fpt). Cái này anh phải cài lại cấu hình modem. Nên hnay quá nhiều khách hàng nên không giải quyết hết được. Nếu anh có thời gian. Mai mạng modem qua 312 bà triệu. Mất khoảng 10 phút. Cấu hình lại là dùng được ngay. Đây là sự cố không mong muốn. Mong anh thông cảm và bỏ qua cho

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Em thấy mạng FPT dùng ko = VNPT mong các bác thông cảm, có gì em nói đó, lại còn đắt hơn. Em đã dùng và cảm thấy như vậy

cái này a góp ý thì e xin tiếp thu. Dạo này mạng fpt bị lỗi lên kh cũng phản ánh nhiều. Tháng trước đứt cáp quang biển. tháng này bị trung quốc hack vào modem. phải cấu hình lại mới dùng được. Đây là những sự cố ngoài ý muốn. Giờ mọi sự cố đã được khắc phục. Trong quá trình sử dụng mạng có vấn đề gì anh cứ báo trên chợ. Em bảo kĩ thuật qua kiểm tra cho mình. Còn mấy sự cố vừa rồi mong bác thông cảm.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Bên chú triển khai hạ tầng chậm quá kiểu này chắc hết tháng trước cửa nhà anh cũng chưa thấy cái hộp cáp là cái chắc.Chỉ đc cái quảng cáo là giỏi kiểu này ra hỏi VNPT đc thì lắp luôn.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Bên chú triển khai hạ tầng chậm quá kiểu này chắc hết tháng trước cửa nhà anh cũng chưa thấy cái hộp cáp là cái chắc.Chỉ đc cái quảng cáo là giỏi kiểu này ra hỏi VNPT đc thì lắp luôn.

vnpt giờ anh muốn lắp cũng chỉ có cáp đồng thôi. Cáp quang bên đây chưa có ở chỗ nhà a đâu. Bên e đang chuẩn bị hàn ở chỗ đấy ròi. tầm đầu tháng là hoàn thiện

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Minh muon lap mang thi bay gio can giay to gi ha ban. Khuyen mai gi phai thanh toan truoc may thang phi hs ban.

Nếu chị lắp ở nhà thì chỉ cần giâý cmt thôi chị à. ban đầu lắp mất 220k phí hòa mạng. Trả trước 6 tháng không mất 220k. Trả trước 1 năm được tặng một tháng thứ 13 miễn phí. có 3 gói cước để chị lựa chọn. 187k, 220k và 297k. Giá này đã trọn gói và bao gồm thuế. Được trang bị modem wifi 4 cổng 2 râu. Nếu chị đồng ý lắp thì cho e địa chỉ và sdt để em di khảo sát và đến nhà làm hợp đồng cho mình.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Khách
Hiện tại chủ đề này đã bị đóng.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...