Chuyển tới nội dung

LĂP ĐẶT MẠNG INTERNET FPT MIỄN PHÍ TẠI LẠNG SƠN

Recommended Posts

phải tầm 3 hay 4 ngày nữa mình mới lắp vì giờ đang chuyển nhà qua đó 3 hôm nữa mới xong. bạn cho mình sdt đi khi nào xong mình alo

e đi khảo sát thấy nhà a rồi. chỗ đấy vừa hết hạ tầng xong. chưa bổ sung đc thêm. chỗ đấy chắc phải qua tết mới có thêm hạ tầng a ạ. thank a đã quan tâm.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

mình vừa lắp rồi,bjo muốn bỏ di có được ko?

A vừa lắp mạng fpt à. tại sao anh ko muốn dùng nưa. nhà mình lắp lâu chưa. bên e cam kết với khách hàng sử dụng ít nhất là 1 năm. nếu khách hàng hủy trước thời gian cam kết sẽ bị phạt

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

phạt bn tiền,vì mạng này quá lởm so với mức tiền của mang lởm nhất bên vnpt

a nói rõ cho e địa chỉ nhà mình để e bảo kĩ thuật sang xem có vấn đề gì. chứ a bảo mạng quá lởm thì e đâu biết thế nào. có phải a là khách hàng đã lắp mạng e hay ko lắp mà chỉ nói vậy.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

thế ko lắp mà nói thi rảnh quá nhỉ?khi nào đis mạng thì a sẽ gọi các chú

nếu thực sự mà a đã lắp mạng fpt thì tại sao ko nói địa chỉ lắp mạng của mình ở đâu. khách hàng là thượng đế. mạng có vấn đề gì e sẽ bảo kí thuật sang xử lý. chứ a ko nói thế này e nghi ngờ a làm bên vnpt định dìm hàng mạng fpt thì sao. cây ngay ko sợ chết đứng.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Mạng FPT đã có mặt ở Hữu Lũng chưa bác nhỉ?

Chưa a ạ. Bây h mạng FPT mới phủ sóng xung quanh thành phố lạng sơn thôi anh ạ. Chắc hữu lũng phải hơn 1 năm nữa

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

tổng chi phí thời gian đầu lắp là miễn phí hả bác ? 

còn lại là mỗi tháng tính theo gói hả bác ?

hay phải đặt trước tiền cả năm ?

ban đầu lắp đặt anh chỉ mất 220k thôi. 

Còn nếu anh trả trước luôn 1 năm thì ban đầu mình ko mất gì mà đc tăng luôn tháng cước thứ 13 miễn phí

hàng tháng mình đóng tiền theo gói cước mình sử dụng.

nhà mình ở đâu anh nhỉ. nếu a có nhu cầu cứ alo cho e theo SĐT: 0912.53.6116

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

tôi thấy lắp đi lắp lại lại vẫn quyay về với anh vnpt, thứ nhất vì lúc hỏng kể cả anh viettel lẫn fpt đều chậm, mà rồi khi có nhiều ng dùng lại sẽ chậm thôi các bác ạ, giống như đường đông xe đi và đường ít xe đi ấy....

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

tôi thấy lắp đi lắp lại lại vẫn quyay về với anh vnpt, thứ nhất vì lúc hỏng kể cả anh viettel lẫn fpt đều chậm, mà rồi khi có nhiều ng dùng lại sẽ chậm thôi các bác ạ, giống như đường đông xe đi và đường ít xe đi ấy....

chào a VNPT. a cứ vào đây chém gió e làm sao bán đc hàng nữa. A e mình cạnh tranh công bằng. E ko dìm hàng bên a thì a cũng đừng lên dìm hàng bên e chứ

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Khu vực Thác Mạ (khi tái định cư) có chưa chủ thớt?

Mình đang dùng trọn gói VNPT 165k ko biết là gói nào nhỉ?

khu đấy lắp đc anh ạ.

a đang dùng gói 165k bên vnpt thì anh có thể chuyển sang gói 187k bên e. bảo đảm tốc độ nhanh hơn. seeptest trung bình 2.7 trở lên. Nếu a có nhu cầu cứ alo vào sđt này của e. mai e qua làm hđ. ngày kia kéo

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

khu đấy lắp đc anh ạ.

a đang dùng gói 165k bên vnpt thì anh có thể chuyển sang gói 187k bên e. bảo đảm tốc độ nhanh hơn. seeptest trung bình 2.7 trở lên. Nếu a có nhu cầu cứ alo vào sđt này của e. mai e qua làm hđ. ngày kia kéo

Uh, để mình tham khảo thêm, vì hiện tại nhà mình xây đang hoàn thiện, chưa lắp được.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

khu Mai Pha mắc có mắc đc k bạn, mình đang dùng gói 165k của VNPT thấy tốc độ down của IDM đc 600 KBps, của FPT tốc độ down thực tế lúc dùng là bao nhiu ??

khu mai pha thì chỉ ở bên khu vực đường hùng vương xung quanh đoạn văn vỉ là lắp đc a à. tốc độ download gói 187k bên e thì trung bình là hơn 300KB thôi. Nhung tính ổn định thì cực cao.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Cho mình hỏi có sẵn modem rồi thì có mất phí lắp đặt, hòa mạng nữa ko???

Hi a. modem là bên e trang bị cho kh. Còn 220k là phì hòa mạng ban đầu. lúc đầu khách hàng phải đóng. A có hay ko có modem thì vẫn mất bằng đấy. Nếu a có nhu cầu cứ alo cho e. e sẽ qua nhà tư vấn rõ hơn cho a.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Khách
Hiện tại chủ đề này đã bị đóng.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...