Chuyển tới nội dung

Amply; Loa cây-karaoke; Đầu DVD MIDI 6 số-HD; Micro Shure; Cable Hifi->giá nhà máy cực tốt

Recommended Posts

0k bác. để e thao khảo ông chú đã. ông cứ máu tham rẻ. Vì trong quê mà nên k biết gì về mấy loại này. :D

Ok! bác cứ tham khảo thoải mái đi ạ, nhà e lúc nào cũng sẵn sàng trà, thuốc tiếp đón bác và ông chú của bác đến giao lưu, thưởng thức âm nhạc!
Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Tình hình là em có khoảng 5tr thi co mua được không nhỉ.cuối năm hêt tiền.bác xem fix nhệt tình tạo điều kiên cho em rinh 1 bộ. :)

Ok, 5tr là bác có thể rinh 1 bộ karaoke chất lượng của em về chơi tết rồi, em sẽ fix nhiệt tình nếu bác cũng nhiệt tình mua hàng!
Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Thế bác cho địa chỉ để em sang xem hàng nhé!

Số 40, ngõ 1, Nguyễn đình Chiểu (gần trường Tài Chính), bác cứ đến đầu ngõ rồi alô e ra đón! Ngày phải đi làm nên e rảnh vào các buổi trưa (12h-14h) và từ 17h30 trở đi, riêng chủ nhật e xin tiếp bác 24/24!
Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Số 40, ngõ 1, Nguyễn đình Chiểu (gần trường Tài Chính), bác cứ đến đầu ngõ rồi alô e ra đón! Ngày phải đi làm nên e rảnh vào các buổi trưa (12h-14h) và từ 17h30 trở đi, riêng chủ nhật e xin tiếp bác 24/24!

Thanks.Để xem lúc nào rảnh e a lô bác nhé .chúc bác đắt hàng
Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

bác chủ cho những model còn hàng lên đi.những cái nào hết hàng rồi thì thôi.để vậy anh em rất khó tìm hiểu

Đang Sẵn hàng ở nhà thì : Amly có 669III - 8 Sò DB đánh 1 đôi có thể là loa treo hoặc loa cây đều ok, Loa thì có 941 và Loa cây LT688, Còn lại đều sắp về và cũng sẵn là : 1250A, 628T ( Mặt Nhôm. 628D là mặt đen ) 1100A Loại có cả bộ đọc USB và thẻ nhớ bộ giải mã âm thanh cao cấp cắm USB hay thẻ nhớ có nhạc là đập tơi bời hàng xóm ngay, Loại này hàng hót Bác nào ok là a lê có sau 1 - 2 ngày.

Loa treo thì có 941, Loa cây thì C7006. Hầu hết đều có hàng dưới kho Hà Nội nhưng để anh em chơi xôm xôm em sẽ gọi hàng lên nhiều để phục vụ anh em dịp tết !

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Thông cảm cho nhiều bác vào mua hàng thường phải alô em ra đầu ngõ đón vì nhà em cách đầu ngõ tuy không xa nhưng hơi lắt léo 1 tý. Vì thế em đã up bản đồ nên cho các bác dễ tìm địa chỉ nhà em hơn và quan trọng là nhanh mua được hàng hơn!

Địa Chỉ: số 40, Ngõ 1, Nguyễn Đình Chiểu, TP. Lạng Sơn

(các bác lưu ý bản đồ này e cũng đã post ngay ở phần cuối bài đầu tiên của topic rồi ạ)

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

cuối năm hàng j cũng ế ẩm nhìn mỗi top của bác đông khách nhất up kái mua cho rẻ nào keke

Thank bác, hàng em đảm bảo giá tốt nhất Lạng Sơn mà chất lượng thì chẳng thua kém bất cứ hãng có tên tuổi nào trong tầm tiền hoặc trên tầm tiền luôn!
Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...